அதிமுக முன்னாள் அமைச்சர்களின் அலுவலக உதவியாளர் DVAC விசாரணையை எதிர்கொள்கிறார்

0
அதிமுக முன்னாள் அமைச்சர்களின் அலுவலக உதவியாளர் DVAC விசாரணையை எதிர்கொள்கிறார்

கடந்த அதிமுக ஆட்சியின் போது இரு அமைச்சர்களின் அலுவலகத்தில் அலுவலக உதவியாளராக பணிபுரிந்த நபர் ஒருவர் மனைவிக்கு வேலை வாங்கி தருவதாக கூறி ஒருவரிடம் இருந்து ரூ.7 லட்சம் வசூலித்ததாக ஊழல் தடுப்பு இயக்குனரகம் (டிவிஏசி) வழக்கு பதிவு செய்துள்ளது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், தமிழ்நாடு வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற மேம்பாட்டுத் துறை அமைச்சரின் அலுவலகத்திலும், ஜூன் 2016 க்கு இடையில் தமிழ்நாடு கால்நடை பராமரிப்புத் துறை அமைச்சரின் அலுவலகத்திலும் பணிபுரிந்த முன்னாள் அலுவலக உதவியாளர் (வெளிநாட்டவர்) எஸ்.தேவேந்திரன் என்பது அடையாளம் காணப்பட்டது. மே 2021.

2020 ஜனவரி மாதம் அருள்தாஸின் மனைவி சுதாலட்சுமிக்கு கால்நடை பராமரிப்புத் துறையில் அரசு வேலை வாங்கித் தருவதாகக் கூறி, அரசு ஊழியர் பதவியைத் தவறாகப் பயன்படுத்தி அருள்தாஸ் ஒருவரிடம் ரூ.7 லட்சம் பெற்றுக் கொண்டு, அருள்தாஸை ஏமாற்றியதாகக் கூறப்படுகிறது.

தேவேந்திரன் 12 ஜூன் 2016 முதல் வீட்டுவசதி மற்றும் நகர்ப்புற மேம்பாட்டுத் துறை அமைச்சரின் அலுவலகத்தில் தற்காலிக அடிப்படையில் நியமிக்கப்பட்டார், மேலும் அவர் 7 மே 2021 வரை மாநில அமைச்சர் அலுவலகத்தில் அலுவலக உதவியாளராக (வெளிநாட்டவர்) பணிபுரிந்தார். அப்போதைய வீட்டு வசதி மற்றும் நகர்ப்புற வளர்ச்சித் துறை அமைச்சரின் அலுவலகத்தில் பணிபுரிந்த அவர், பின்னர் கால்நடை பராமரிப்புத் துறை அமைச்சரின் அலுவலகத்தில் பணிபுரிந்தார்.

பணத்தைப் பெற்றுக் கொண்ட ஒரு வாரத்தில் அலுவலக உதவியாளர் மற்றும் லைவ் ஸ்டாக் இன்ஸ்பெக்டர் வேலை வாங்கித் தருவதாகக் கூறி தேவேந்திரன் இரண்டு தவணைகளில் ரூ.7 லட்சம் வசூலித்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

No posts to display