தனது சினிமா தோழியுடன் புகைப்படத்தை வெளியிட்ட குஷ்பு !!

0
தனது சினிமா தோழியுடன் புகைப்படத்தை வெளியிட்ட குஷ்பு !!

நடிகையும் அரசியல்வாதியுமான குஷ்பு ட்விட்டர், இன்ஸ்டாகிராம் உள்ளிட்ட சமூக வலைதளங்களில் ஆக்டிவாக இருப்பவர். இவரது பதிவுகள் அடிக்கடி வைரலாகி வருகிறது. சமீபத்தில், குஷ்பு நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு தனது பழைய நண்பரை சந்தித்ததால் தனது மகிழ்ச்சியைப் பகிர்ந்து கொள்ள தனது நெட்வொர்க்கிங் கைப்பிடிகளுக்கு அழைத்துச் சென்றார்.

90 களின் பிற்பகுதியிலும் 2000 களின் முற்பகுதியிலும் தென்னிந்திய முன்னணி நடிகையாக இருந்த ரம்பாவுடன் மூத்த நடிகை மோதினார். அவர்களது குடும்பத்தினர் ஒருவரை ஒருவர் சந்தித்ததாக குஷ்பு எழுதியுள்ளார். இரு நாயகிகளின் குழந்தைகளும் அவர்களுக்குள் நல்ல நட்பை வளர்த்துக்கொண்டதாக தெரிகிறது. இவர்கள் இருவரும் சேர்ந்து செல்ஃபி எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படங்கள் தற்போது வைரலாகி வருகிறது.

அவர்களது சந்திப்பின் சில படங்களைப் பகிர்ந்துகொண்ட குஷ்பு, “பழைய நண்பர்களைச் சந்திப்பதையும், சில ஆடம்பரமான பிரியாணிகளைப் பார்த்து சிரிப்பதையும் விட வேறெதுவும் சிறப்பாக இல்லை. குழந்தைகள் கூடப் பழகினால் அது அதிகம். சென்னையில் @ rambhaindran_ மற்றும் அவரது குழந்தைகளுடன் இவ்வளவு அழகான நிகழ்வுகள் அவளுடைய அழகான வீடு. எப்பொழுதும் அன்பான இதயம் கொண்ட நபர்

No posts to display