‘எந்த நேரத்திலும் போர்:’ தைவானுக்கு எதிராக சீனாவின் புதிய உத்தி

0

தைவானின் வடக்கு, தெற்கு மற்றும் கிழக்குக் கடற்கரைப் பகுதிகளுக்கு அருகே சீன ராணுவம் மொத்தம் 11 டோங்ஃபெங் பாலிஸ்டிக் ஏவுகணைகளை நீர்நிலைகளில் ஏவியதாக தைவானின் பாதுகாப்பு அமைச்சகம் வியாழக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

“முள்ளம்பன்றி உத்தி” எனப்படும் சீனாவைச் சமாளிக்க தைவான் சமச்சீரற்ற போர் முறையை ஏற்றுக்கொண்டது. எதிரிக்கு முடிந்தவரை கடினமான மற்றும் விலையுயர்ந்த தாக்குதலை உருவாக்குவதே இதன் நோக்கம்.

பெலோசியின் வருகை பெய்ஜிங்கிற்கும் வாஷிங்டனுக்கும் இடையே தைவான் தொடர்பாக பதட்டங்களைத் தூண்டியது, அதன் பிறகு சீனா தைவான் கடலில் இராணுவப் பயிற்சிகளை அறிவித்தது.

தைவான் விமான எதிர்ப்பு, பீரங்கி எதிர்ப்பு மற்றும் கப்பல் எதிர்ப்பு ஆயுதங்கள் மற்றும் வெடிமருந்துகளை வாங்கியது மற்றும் சேமித்து வைத்துள்ளது, இதில் ட்ரோன்கள் மற்றும் மொபைல் கடலோர பாதுகாப்பு குரூஸ் ஏவுகணை (CDCM) போன்ற குறைந்த விலை போர்க்கப்பல்கள் அடங்கும். சீனாவின் விலையுயர்ந்த கடற்படைக் கப்பல்கள் மற்றும் கடற்படை உபகரணங்களை அழிக்கும் திறன் அவர்களிடம் உள்ளது.

No posts to display