சிலம்பரசன் டிஆர் ஹாலிவுட் ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனரை கவர்ந்தார்

0
சிலம்பரசன் டிஆர் ஹாலிவுட் ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனரை கவர்ந்தார்

நடிகர் சிலம்பரசன் டிஆர், தற்போது நடித்து வரும் ‘பாத்து தலை’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் கௌதம் மேனன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ படம் செப்டம்பரில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ‘பாத்து தல’ படப்பிடிப்பில் இருந்து நட்சத்திர நடிகரின் படங்கள் இணையத்தில் வலம் வரும் நிலையில், ‘வென்று தனித்து காடு’ படத்திற்காக அவர் செய்த 5 நிமிட ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் குறித்தும் பேசப்படுகிறது.

சுவாரஸ்யமாக, சிலம்பரசன் அல்லது சிம்பு ஹாலிவுட் ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனர் லீ விட்டேக்கரைக் கவர்ந்துள்ளார், அவர் இதற்கு முன்பு தமிழில் ‘ஆரம்பம்’ மற்றும் ‘விஸ்வரூபம்’ படங்களில் பணிபுரிந்துள்ளார், மேலும் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ படத்திலும் ஸ்டண்ட் காட்சிகளை இயக்கியுள்ளார். ஸ்டண்ட் காட்சி குறித்து ஒரு ரசிகர் ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனரிடம் கேட்டதற்கு, லீ விட்டேக்கர், “செப்டம்பர் நெருங்கும்போது நான் செய்வேன்.. ஆனால் நான் சொல்லட்டும்.. வாவ்! சிம்பு” என்று பதிலளித்துள்ளார்.


முன்னதாக கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில், லீ விட்டேக்கர் மும்பையில் ‘வெந்து தனியாது காடு’ குழுவில் சேர்ந்தார், மேலும் ஒரு முக்கியமான ஸ்டண்ட் காட்சி அட்டவணையின் போது படமாக்கப்பட்டது.

கெளதம் வாசுதேவ் மேனன் மற்றும் சிலம்பரசன் டி.ஆர் மீண்டும் இணைந்துள்ள ‘வெந்து தனிந்து காடு’ படத்தை வேல்ஸ் பிலிம் இன்டர்நேஷனல் நிறுவனம் தயாரிக்கிறது. இப்படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமாகும் சித்தி இத்னானி கதாநாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தில் மூத்த நடிகை ராதிகா சரத்குமார் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். இப்படத்தில் ஏஞ்சலினா ஆபிரகாம், நீரஜ் மாதவ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display