ஆர் பார்த்திபன் ‘இரவின் நிழல்’ உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் அல்லாத நேரியல் திரைப்பட விவாதத்திற்கு முற்றுப்புள்ளி

0
ஆர் பார்த்திபன் ‘இரவின் நிழல்’ உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் அல்லாத நேரியல் திரைப்பட விவாதத்திற்கு முற்றுப்புள்ளி

ஆர் பார்த்திபன் சமீபத்தில் உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் அல்லாத லீனியர் ‘இரவின் நிழல்’ வழங்கினார், மேலும் படம் திரையரங்குகளில் பெரிய அளவில் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. ஆனால் 2013 ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘ஃபிஷ் அண்ட் கேட்’ திரைப்படம் உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் நான்-லீனியர் படம் என்று சமூக வலைதளங்களில் விவாதம் நடந்து வருகிறது. எனவே, ஆர் பார்த்திபன் விளக்கம் அளித்து, ‘இரவின் நிழல்’ தான் உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் நான்-லீனியர் படம் என்று கூறியுள்ளார். இந்திய திரைப்பட விமர்சகர்கள் வட்டத்தின் நிறுவனரும் உறுப்பினருமான திரு. சைபல் சாட்டர்ஜி, ‘ஃபிஷ் அண்ட் கேட்’ இல் இல்லாததால், உலகின் முதல் சிங்கிள் ஷாட் நான்-லீனியர் படமாக ‘இரவின் நிழல்’ படத்தை அங்கீகரித்துள்ளதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டார். முந்தையதைப் போன்ற நேரியல் கதை.

23 டேக்குகளுக்குப் பிறகு, 100 நிமிட ரன்டைம் கொண்ட ‘இரவின் நிழல்’ என்ற ஒற்றை ஷாட் நான்-லீனியர் திரைப்படம் படமாக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் இப்படத்தில் வரலட்சுமி சரத்குமார், பிரிஜிதா சாகா, ரோபோ சங்கர், ஆனந்த கிருஷ்ணன், ரேகா நாயர் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளனர். , மற்றும் சிவ பாண்டியன் உள்ளிட்டோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார், மேலும் அவரது தீவிரமான இசை படத்தை மேலும் சக்திவாய்ந்ததாக மாற்றியது.

‘இரவின் நிழல்’ படத்தின் மேக்கிங் வீடியோ முதல் பாதியிலும், இரண்டாம் பாதி பார்வையாளர்களை படத்திற்குள் அழைத்துச் செல்லும். தனித்துவமான படமும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றி பெற்றது, மேலும் படம் பல இடங்களில் திரையிடப்பட்டது.

No posts to display