Wednesday, March 29, 2023

கம்போடியா பயணத்தை நினைவு கூர்ந்த பிரியா பவானி சங்கர், வாழ்க்கை பாடத்தை ரசிகர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டார்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

‘ரிப் மேகி’: வினோதமான நூடுல் ஐஸ்கிரீமுக்கு நெட்டிசன்கள் ட்ரோல்...

நூடுல்ஸுடன் ஐஸ்கிரீமின் வினோதமான இணைவு இணையத்தில் வலம் வருகிறது. வேகவைத்த நூடுல்ஸ்...

எம்எஸ்டி தோனி பிராவோவுக்கு விசில் அடிக்க கற்றுக்கொடுக்கும்...

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் 16வது சீசன் மார்ச் 31ஆம் தேதி தொடங்குகிறது.முதல்...

டிரம்ப் கைது? புடின் சிறையில் அடைக்கப்பட்டாரா? வைரலாகும் புகைப்படம்

முன்னாள் அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப், நியூயார்க் நகர காவல்துறை அதிகாரிகளால் கலவரக்...

சிம்சிம் என்ற இந்திய குறுகிய வீடியோ ஷாப்பிங் செயலியை...

கூகுள் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமான யூடியூப், அதன் லைவ் சோஷியல் காமர்ஸ் செயலியான...

தந்தை உடலை பெசன்ட்நகர் மின் மயானத்திற்குள் தூக்கி சென்ற...

நடிகர் அஜித்தின் தந்தை சுப்பிரமணியம் உடல்நலக் குறைவால் இன்று அதிகாலை காலமானார்....

இண்டஸ்ட்ரியில் தனக்கென ஒரு பெயரைப் பெற்ற பிரியா பவானி சங்கர், வரவிருக்கும் திட்டங்களைத் தொடர்ந்து வருகிறார். இவருக்கும் ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர். இப்போது, ​​​​நடிகை சமூக ஊடகங்களில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார், ஒரு படம் அல்லாத இடுகை, மேலும் அவர் கவலைப்படுவது மிகைப்படுத்தப்பட்டதாகக் கூறுகிறார். பதிவில், மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கம்போடியாவுக்குப் பயணம் செய்ய முடிவு செய்த காலத்திற்குத் திரும்பிச் செல்கிறார், அவர் ஒரு இருண்ட கட்டத்தில் செல்வதாக நினைத்து அதிலிருந்து தப்பிக்க விரும்புகிறார்.

கம்போடியாவின் நினைவுகளுடன் உருவாக்கப்பட்ட ரீலைப் பகிர்ந்து கொள்ளும்போது, ​​அவர் எழுதுகிறார், “கம்போடியாவின் சுவைகள் நான் உணர்ச்சிவசப்பட்டு மிகவும் இருண்ட இடத்தில் இருந்தேன். அன்று காலை எழுந்த நான் எல்லாவற்றையும் விட்டு ஓட விரும்பினேன். அன்று மாலை எந்த திட்டமும் இல்லாமல் நாங்கள் விமானத்தில் ஏறினோம். திரும்பிப் பார்க்கும்போது ஒன்றுமில்லாமல் தவிப்பது போல் இருக்கிறது. ‘என்னைக் கொன்றுவிடுவேன்’ என்று நான் நினைத்தது, இல்லை. நான் உயிர் பிழைத்தேன். இது இனி ஒரு பொருட்டல்ல, அது உலகின் முடிவு என்று நான் நினைத்த விதம் வேடிக்கையானது.

எனவே நீங்கள் ஒரு கடினமான நேரத்தைச் சந்திக்கும் ஒருவராக இருந்தால், இது உங்களுக்கானது. அது சரி என்று நான் உங்களுக்கு சொல்ல விரும்புகிறேன். இது ஒரு கட்டம் மற்றும் நீங்கள் இதை கடந்து செல்வீர்கள். எதுவுமே முடிவல்ல. இன்னும் 3 வருடங்களில் உங்களுக்கு புதிய பிரச்சனைகள் வரும். உங்கள் பழைய பிரச்சனைகளைப் பார்த்து சிரிக்கும் வலிமையை வளர்த்துக் கொள்வீர்கள். அங்கேயே இருங்கள். அந்த புன்னகையை அணிந்து கொண்டு வாழுங்கள். ஏனெனில் பிரச்சனைகள் ஏமாற்றங்கள் எப்போதும் இருந்து கொண்டே இருக்கும். திரும்பிப் பார்க்கும்போது நீங்கள் வருத்தப்படுவதைப் பார்க்க விரும்பவில்லை, ஆனால் நீங்கள் அதை எப்படி வாழ்ந்தீர்கள். நேரம் உங்கள் பிரச்சனைகளை மறக்க வைக்கிறது ஆனால் கடினமான காலங்களில் உங்களை தாங்கி பிடித்த நபரை நீங்கள் நினைவில் கொள்வீர்கள், நீங்கள் உண்ட உணவின் சுவைகள் மற்றும் நீங்கள் செய்த நினைவுகள் ♥️ கவலை மிகையாகிவிட்டது 🤷🏻‍♀️ (sic).”

அவருக்கு வரவிருக்கும் சில படங்கள் இருந்தாலும், டிமோட் காலனி தொடரின் இரண்டாவது படத்தில் நடிகை கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் என்பது சமீபத்திய சலசலப்பு. இவர் நடித்த ‘திருச்சிற்றம்பலம்’, ‘பாத்து தலை’ என அனைத்து படங்களும் ரசிகர்களால் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்