Friday, February 23, 2024 12:39 pm

கம்போடியா பயணத்தை நினைவு கூர்ந்த பிரியா பவானி சங்கர், வாழ்க்கை பாடத்தை ரசிகர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அமெரிக்காவில் ரேபிஸ் தடுப்பூசியை காதலனின் கண்ணில் குத்திய பெண் கைது!

அமெரிக்காவின் டெக்சாஸ் மாகாணத்தில், தனது காதலன் மற்ற பெண்களைப் பார்த்ததால், கோபம்...

கணவன் – மனைவி இடையே நடந்த சண்டையால் அவசரமாக தரையிறங்கிய விமானம்!

ஜெர்மனியிலிருந்து பாங்காங் சென்ற விமானத்தில் கணவன் - மனைவி இடையே பயங்கர சண்டை நடந்தது....

குறட்டையால் போலீசில் வசமாக சிக்கிய திருடன்!

சீனாவில், ஒரு திருடன் வீட்டில் திருட சென்ற இடத்தில் சத்தமாகக் குறட்டை...

அரசியல் சார்புடைய பல வழக்கறிஞர்கள் சிறந்த நீதிபதிகளாக மாறியுள்ளனர் : சந்திரசூட் கருத்து

நீதிபதி விக்டோரியா கௌரி நியமனம் குறித்து உச்சநீதிமன்ற தலைமை நீதிபதி சந்திரசூட்டின் விளக்கம்நீதிபதி விக்டோரியா கௌரி, உச்சநீதிமன்ற நீதிபதியாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்....
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

இண்டஸ்ட்ரியில் தனக்கென ஒரு பெயரைப் பெற்ற பிரியா பவானி சங்கர், வரவிருக்கும் திட்டங்களைத் தொடர்ந்து வருகிறார். இவருக்கும் ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர். இப்போது, ​​​​நடிகை சமூக ஊடகங்களில் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார், ஒரு படம் அல்லாத இடுகை, மேலும் அவர் கவலைப்படுவது மிகைப்படுத்தப்பட்டதாகக் கூறுகிறார். பதிவில், மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கம்போடியாவுக்குப் பயணம் செய்ய முடிவு செய்த காலத்திற்குத் திரும்பிச் செல்கிறார், அவர் ஒரு இருண்ட கட்டத்தில் செல்வதாக நினைத்து அதிலிருந்து தப்பிக்க விரும்புகிறார்.

கம்போடியாவின் நினைவுகளுடன் உருவாக்கப்பட்ட ரீலைப் பகிர்ந்து கொள்ளும்போது, ​​அவர் எழுதுகிறார், “கம்போடியாவின் சுவைகள் நான் உணர்ச்சிவசப்பட்டு மிகவும் இருண்ட இடத்தில் இருந்தேன். அன்று காலை எழுந்த நான் எல்லாவற்றையும் விட்டு ஓட விரும்பினேன். அன்று மாலை எந்த திட்டமும் இல்லாமல் நாங்கள் விமானத்தில் ஏறினோம். திரும்பிப் பார்க்கும்போது ஒன்றுமில்லாமல் தவிப்பது போல் இருக்கிறது. ‘என்னைக் கொன்றுவிடுவேன்’ என்று நான் நினைத்தது, இல்லை. நான் உயிர் பிழைத்தேன். இது இனி ஒரு பொருட்டல்ல, அது உலகின் முடிவு என்று நான் நினைத்த விதம் வேடிக்கையானது.

எனவே நீங்கள் ஒரு கடினமான நேரத்தைச் சந்திக்கும் ஒருவராக இருந்தால், இது உங்களுக்கானது. அது சரி என்று நான் உங்களுக்கு சொல்ல விரும்புகிறேன். இது ஒரு கட்டம் மற்றும் நீங்கள் இதை கடந்து செல்வீர்கள். எதுவுமே முடிவல்ல. இன்னும் 3 வருடங்களில் உங்களுக்கு புதிய பிரச்சனைகள் வரும். உங்கள் பழைய பிரச்சனைகளைப் பார்த்து சிரிக்கும் வலிமையை வளர்த்துக் கொள்வீர்கள். அங்கேயே இருங்கள். அந்த புன்னகையை அணிந்து கொண்டு வாழுங்கள். ஏனெனில் பிரச்சனைகள் ஏமாற்றங்கள் எப்போதும் இருந்து கொண்டே இருக்கும். திரும்பிப் பார்க்கும்போது நீங்கள் வருத்தப்படுவதைப் பார்க்க விரும்பவில்லை, ஆனால் நீங்கள் அதை எப்படி வாழ்ந்தீர்கள். நேரம் உங்கள் பிரச்சனைகளை மறக்க வைக்கிறது ஆனால் கடினமான காலங்களில் உங்களை தாங்கி பிடித்த நபரை நீங்கள் நினைவில் கொள்வீர்கள், நீங்கள் உண்ட உணவின் சுவைகள் மற்றும் நீங்கள் செய்த நினைவுகள் ♥️ கவலை மிகையாகிவிட்டது 🤷🏻‍♀️ (sic).”

அவருக்கு வரவிருக்கும் சில படங்கள் இருந்தாலும், டிமோட் காலனி தொடரின் இரண்டாவது படத்தில் நடிகை கதாநாயகியாக நடிக்கிறார் என்பது சமீபத்திய சலசலப்பு. இவர் நடித்த ‘திருச்சிற்றம்பலம்’, ‘பாத்து தலை’ என அனைத்து படங்களும் ரசிகர்களால் ஆவலுடன் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்