என்எல்சியில் 75% உள்ளூர் மக்களை நியமிக்க ஓபிஎஸ் கோரிக்கை

0

இங்குள்ள நெய்வேலி லிக்னைட் கார்ப்பரேஷனுக்கு (என்எல்சி) உள்ளூர் ஆட்களை நியமிக்க திமுக அரசு நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று முன்னாள் முதல்வர் ஓ பன்னீர்செல்வம் புதன்கிழமை வலியுறுத்தினார்.

ஆந்திரா, ஹரியானா, கர்நாடகா, மத்தியப் பிரதேசம், ஜார்கண்ட் ஆகிய மாநிலங்களில் ஏற்கனவே 75% உள்ளூர் மக்களை நியமிக்க தனியார் நிறுவனங்களுக்கு உத்தரவிட்டுள்ளதை சுட்டிக்காட்டிய அ.தி.மு.க., தலைவர், என்.எல்.சி. பிற மாநிலங்களைச் சேர்ந்த 299 பொறியாளர்களை நியமிக்க வேண்டும்.

என்எல்சியின் வளர்ச்சிக்காக நெய்வேலியில் உள்ள உள்ளூர் மக்கள் பலர் தங்கள் நிலத்தைக் கொடுத்துள்ளதாகக் கூறிய பன்னீர்செல்வம், அந்த மக்களுக்கு வேலை வாங்கித் தருவதாக என்எல்சி வாக்குறுதி அளித்தும் இதுவரை அது நிறைவேற்றப்படவில்லை என்றார். “தங்கள் நிலத்தை வழங்கிய பெரும்பாலான மக்கள், ஒப்பந்த அடிப்படையில் மட்டுமே நியமிக்கப்பட்டனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

தமிழகத்தில் பல தகுதி வாய்ந்த பொறியாளர்கள் இருந்தும், என்எல்சிக்கு பிற மாநிலங்களைச் சேர்ந்தவர்களை நியமனம் செய்தது அநியாயம் என்று கூறிய அதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளர், பிற மாநிலங்களைச் சேர்ந்தவர்கள் நியமனம் தொடர்பாக திமுக அரசு குரல் கொடுக்காதது வருத்தம் அளிக்கிறது. மாநிலங்களில்.

என்.எல்.சி.யில் நியமிக்கப்படும் 299 பொறியாளர்களில் ஒருவர் கூட தமிழகத்தைச் சேர்ந்தவர்கள் இல்லை என்பதையும் அதிமுக தலைவர் சுட்டிக்காட்டினார்.

என்எல்சியில் தமிழகத்தைச் சேர்ந்த 75 சதவீத பொறியாளர்களை நியமிக்க மத்திய அரசு நடவடிக்கை எடுப்பதற்கு முதல்வர் உடனடியாக தலையிட்டு வெற்றி பெற வேண்டும்

No posts to display