புஷ்பா 2 படத்தில் விஜய் சேதுபதிக்கு ஜோடியாக தேசிய விருது பெற்ற நடிகை?

0
புஷ்பா 2 படத்தில் விஜய் சேதுபதிக்கு ஜோடியாக தேசிய விருது பெற்ற நடிகை?

சுகுமார் இயக்கத்தில் அல்லு அர்ஜுன்-ராஷ்மிகா மந்தனா நடித்த ‘புஷ்பா’ திரைப்படம் கடந்த ஆண்டு இந்திய சினிமாவில் மிகப்பெரிய வெற்றிப் படமாக அமைந்தது. விரைவில் திரைக்கு வரவுள்ள மெகா ஹிட்டின் இரண்டாம் பாகத்திற்கு பெரும் எதிர்பார்ப்பு உள்ளது.

மக்கள் செல்வன் விஜய் சேதுபதி ‘புஷ்பா 2’ படத்தில் ஒரு சக்திவாய்ந்த நெகட்டிவ் கேரக்டரில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகியிருக்கிறார் என்ற செய்தியை உங்களுக்கு முதலில் தெரிவித்தோம். இப்போது டோலிவுட்டில் இருந்து வரும் சலசலப்பு என்னவென்றால், அவருக்கு ஜோடியாக தேசிய விருது பெற்ற நடிகை பிரியா மணி மெகா திட்டத்தில் நடிக்க பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறார். அமீரின் ‘பருத்தி வீரன்’ படத்திற்காக சிறந்த நடிகைக்கான விருதை பெற்ற 38 வயதான நடிகை தற்போது அட்லீ இயக்கத்தில் ஷாருக்கானின் ‘ஜவான்’ படத்தில் நடித்து வருகிறார். அவரது ஈடுபாடு மற்றும் பிற அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல்கள் மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸிடமிருந்து விரைவில் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

‘புஷ்பா 2’ படத்திற்கு தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இசையமைத்துள்ளார் மற்றும் அல்லு அர்ஜுன், ரஷ்மிகா மந்தனா மற்றும் ஃபஹத் பாசில் ஆகியோர் அசல் பாத்திரத்தில் இருந்து தங்கள் பாத்திரங்களை மீண்டும் நடிக்கின்றனர். இப்படம் 2023 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாம் பாதியில் உலகம் முழுவதும் 10 மொழிகளில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display