‘ராக்கெட்ரி’ படத்தைப் பார்த்து மக்கள் திரையரங்குகளில் குவிந்ததால் மாதவன் தனது நன்றியைத் தெரிவித்தார்.

0
‘ராக்கெட்ரி’ படத்தைப் பார்த்து மக்கள் திரையரங்குகளில் குவிந்ததால் மாதவன் தனது நன்றியைத் தெரிவித்தார்.

மாதவன் அறிமுக இயக்குனராக நடித்த ‘ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட்’ ஜூலை 1ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியானது. இப்படம் வெளியான இரண்டாவது வாரத்தில் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ.30 கோடி வசூல் செய்தது. இத்திரைப்படம் மிகுந்த பாராட்டைப் பெற்றது மற்றும் உண்மையான கதையை மிகவும் உணர்ச்சியுடன் சித்தரித்ததற்காக ரசிகர்களால் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்டது. படம் கடந்த வாரம் டிஜிட்டல் தளத்தில் அதன் முதல் காட்சியை வெளியிட்டது, முதல் வாரத்தில் ஒரு மில்லியன் பார்வைகளைப் பெற்றது.

பார்வையாளர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ள மாதவன் ட்விட்டரில் தனது நன்றியை தெரிவித்துள்ளார். படம் ஓடிடி தளத்தில் வெளியான பிறகும் திரையரங்குகளில் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. நடிகர் எழுதியது, “ஓடிடியில் ராக்கெட்ரியைப் பார்த்த பிறகு தியேட்டர்களுக்குச் செல்லும் அனைவருக்கும்.. பெரிய பெரியது.

OTT இல் படம் வெளியான பிறகு, பலர் படத்தை விரும்பினர் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் அதைப் பாராட்டி வருகின்றனர், மேலும் இப்போது திரைப்பட பார்வையாளர்கள் படத்தின் வெற்றிக்கு தங்கள் ஆதரவைக் காட்டும் திரையரங்குகளுக்குத் திரும்பியுள்ளனர்.

மாதவன் இயக்கிய இப்படத்தில் அவரும் சிம்ரனும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர் மற்றும் சூர்யா மற்றும் ஷாருக்கான் ஆகியோர் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளனர். இப்படம் முன்னாள் இஸ்ரோ விஞ்ஞானியும் விண்வெளி பொறியாளருமான நம்பி நாராயணனின் வாழ்க்கை வரலாறு ஆகும்.

விஞ்ஞானி எப்படி உளவு பார்த்ததாக தவறாக குற்றம் சாட்டப்படுகிறார் என்பதையும், அவர் தவறு செய்யவில்லை என்பதை தெளிவுபடுத்த பல ஆண்டுகள் ஆகும் என்பதையும் படத்தின் கதை மையமாகக் கொண்டுள்ளது.
இப்படம் ஆங்கிலம், தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் வெளியானது. இது 75 வது கேன்ஸ் சர்வதேச திரைப்பட விழாவில் திரையிடப்பட்டது மற்றும் உலகளாவிய பார்வையாளர்களிடமிருந்து மிகவும் பாராட்டப்பட்டது.

No posts to display