டோக்கியோ திரைப்பட விருதுகளில் சிறந்த ஆசிய திரைப்படம் மாமனிதன் விருது பெற்றது

0
டோக்கியோ திரைப்பட விருதுகளில் சிறந்த ஆசிய திரைப்படம் மாமனிதன் விருது  பெற்றது

இயக்குனர் சீனு ராமசாமியின் விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட பொழுதுபோக்கு திரைப்படம், நடிகர்கள் விஜய் சேதுபதி மற்றும் காயத்ரி நடித்துள்ள ‘மாமனிதன்’ ஜூன் மாதம் முன்னதாக வெளியாகி ரசிகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. தற்போது, ​​இந்த ஆண்டு டோக்கியோ திரைப்பட விருது விழாவில் இப்படம் தங்கப் பதக்கத்தை வென்றுள்ளது.
சிறந்த ஆசிய திரைப்படப் பிரிவில் ‘மாமனிதன்’ தங்கமும், தகாஹிரோ கவாபேயின் ‘காதல் பாடல் மாலை 5 மணி’ வெள்ளியும், மார்ட் பீராவின் ‘நாடோடி மருத்துவர்’ வெண்கலமும் வென்றன.

இந்த அறிவிப்பை வெளியிட இயக்குனர் சீனு ராமசாமி ட்விட்டரில் கூறியிருப்பதாவது: “எங்கள் ‘மாமனிதன்’ திரைப்படம் டோக்கியோ திரைப்பட விருதுகள் 2022 வென்றது என்பதை பகிர்ந்து கொள்வதில் மகிழ்ச்சி. தயாரிப்பாளர் யுவன் ஷங்கர் ராஜாவுக்கு நன்றி.”

இந்த குடும்ப நாடகத்தில் கடுமையான அடையாள நெருக்கடியை சந்திக்கும் ஆட்டோ டிரைவராக விஜய் சேதுபதி நடித்துள்ளார். ‘மாமனிதன்’ படத்தின் கதை, தன் குழந்தைகளை தனியார் பள்ளியில் சேர்த்து நல்ல கல்வியை வழங்க வேண்டும் என்று ஏங்கும் எளிய மனிதனின் கதை. தனது வருமானத்தை அதிகரிக்க, அவர் ஒரு ரியல் எஸ்டேட் டெவலப்பருடன் ஒப்பந்தம் செய்து, அந்தச் செயல்பாட்டில் சிக்குகிறார். அவர் சந்திக்கும் பிரச்சனைகள் தான் படம்.

நடுவுல கொஞ்சம் பக்கத்த காணோம் படத்தில் விஜய் சேதுபதிக்கு ஜோடியாக நடித்த காயத்ரி கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இப்படத்தில் கேபிஏசி லலிதா, குரு சோமசுந்தரம், ஷாஜி சென் மற்றும் ஜூவல் மேரி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தில் ‘விஸ்வாசம்’ புகழ் அனிகாவும் நடிக்கிறார். இப்படத்தை யுவன் ஷங்கர் ராஜா மற்றும் கே புரொடக்ஷன்ஸ் இணைந்து தயாரித்துள்ளனர்.

No posts to display