திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அன்பு செழியனிடம் ஐடி சோதனை இரண்டாவது நாளாக தொடர்கிறது

0
திரைப்பட தயாரிப்பாளர் அன்பு செழியனிடம் ஐடி சோதனை இரண்டாவது நாளாக தொடர்கிறது

தமிழகத்தின் மதுரையில் உள்ள பிரபல பைனான்சியரும், தமிழ்த் திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான அன்புச்செழியனுக்குச் சொந்தமான 20க்கும் மேற்பட்ட இடங்களில் வருமான வரித் துறையினர் புதன்கிழமை இரண்டாவது நாளாகத் தொடர்ந்து சோதனை நடத்தினர். சென்னை, மதுரை உள்ளிட்ட 40 இடங்களில் செவ்வாய்க்கிழமை அதிகாலை 5 மணி முதல் ஐடி அதிகாரிகள் சோதனையில் ஈடுபட்டதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. சென்னை, நுங்கம்பாக்கம் கம்தர் நகர் பகுதியில் செழியன் வசிக்கும் இடத்தில் தனிப்படையினர் சோதனை நடத்தியதாக கூறப்படுகிறது.

சென்னையில் செழியனின் மகளின் பிரமாண்ட திருமணத்திற்கு ஐந்து மாதங்களுக்குப் பிறகு இந்தியா முழுவதும் இருந்து பல்வேறு பிரபலங்கள் கலந்து கொண்டனர். ரஜினிகாந்த், கமல்ஹாசன், சூர்யா முதல் போனி கபூர் வரை அனைத்து பிரமுகர்களும் அந்த இடத்தில் இருந்தனர். இந்த திருமணத்தில் பல அரசியல் பிரமுகர்களும் கலந்து கொண்டனர்.

மதுரையை பூர்வீகமாக கொண்ட செழியன் தமிழ் திரையுலகில் மிகவும் செல்வாக்கு மிக்கவர் மற்றும் சிறந்த நிதியாளராக உள்ளார். 2017 ஆம் ஆண்டு இயக்குனர் சசிகுமாரின் உறவினரான அசோக் குமார், செழியனால் மன உளைச்சலுக்கு ஆளானதாகவும், நிதிப் பிரச்சினைகளால் மன உளைச்சலுக்கு ஆளானதாகவும் கூறி தற்கொலை செய்து கொண்டபோது அவர் பொதுமக்களின் கவனத்தைப் பெற்றார்.

இதற்குப் பிறகு, 2019 இல் வெளியான “பிகில்” திரைப்படத்துடன் தொடர்புடைய நபர்கள் மீது I-T சோதனைகள் நடத்தப்பட்டபோது, ​​2020 இல் செழியன் மக்கள் கவனத்தைப் பெற்றார். அந்த நேரத்தில், திரைப்படத்தின் ஒட்டுமொத்த குழுவும் நடிகர் மீதான சோதனைகள் உட்பட I-T ஸ்கேனரின் கீழ் வந்தது. விஜய் மற்றும் ஏஜிஎஸ் தயாரிப்பு நிறுவனம். இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு சக்திவாய்ந்த திரைப்பட தயாரிப்பாளருடன் தொடர்புடைய பல இடங்களில் வருமான வரித் துறை இப்போது சோதனை நடத்தியது.

No posts to display