‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் ஒலிக்கலவையில் ஹாலிவுட் சவுண்ட் இன்ஜினியர் கிரெக் டவுன்லி பணியாற்றவுள்ளார்

0
‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் ஒலிக்கலவையில் ஹாலிவுட் சவுண்ட் இன்ஜினியர் கிரெக் டவுன்லி பணியாற்றவுள்ளார்

மணிரத்னத்தின் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ திரைப்படம் பிரமாண்டமாக வெளிவர உள்ளது. வரலாற்றுப் பின்னணி கொண்ட இப்படம் செப்டம்பர் 30-ஆம் தேதி ஐந்து மொழிகளில் வெளியாகிறது. கல்கி எழுதிய ‘பொன்னியின் செல்வன்’ நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்ட இப்படம் பழம்பெரும் இயக்குனர் மணிரத்னத்தின் கனவுத் திட்டமாகும். மேலும் படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக உள்ளது. தற்போது, ​​’பொன்னியின் செல்வன்’ ஒலிக்கலவை லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் நடைபெற்று வருவதாகவும், பிரபல ஹாலிவுட் சவுண்ட் இன்ஜினியர் கிரெக் டவுன்லி ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்திற்கான கலவையை லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் செய்து வருவதாகவும் சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. , கலிபோர்னியா.

ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் அமெரிக்காவில் ஒரு வாரமாக இசை சுற்றுப்பயணம் மேற்கொள்கிறார் என்பதும், ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் சவுண்ட் மிக்ஸிங் பணியை முடிக்கும் பயணத்தில் கிரெக் டவுன்லியுடன் அவர் இணைந்திருப்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது. ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷனுக்காக பல சர்வதேச கலைஞர்களை வரவழைத்து தரமான படத்தை உருவாக்க ஆர்வமாக உள்ளனர். சோழர்களின் வரலாற்றை விளக்கும் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ ஒரு முக்கியமான திரைப்படம் மற்றும் காவிய வரலாற்று படத்தின் மீது அனைவரின் பார்வையும் உள்ளது.

‘பொன்னியின் செல்வன்’ முதல் சிங்கிள் ‘பொன்னி நதி’ சமீபத்தில் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசை மெதுவாக இசை மேடைகளில் உச்சியை நோக்கி அடியெடுத்து வைக்கிறது. ஜெயம் ரவி, சியான் விக்ரம், கார்த்தி, பிரகாஷ் ராஜ், ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா, விக்ரம் பிரபு, ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, ஜெயராம் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும் இப்படம் இரண்டு பாகங்களாக உருவாகியுள்ளது.

No posts to display