இந்தியன் 2 படத்தில் கமல்ஹாசனுக்கு ஜோடியாக தீபிகா படுகோனே?

0
இந்தியன் 2 படத்தில் கமல்ஹாசனுக்கு ஜோடியாக தீபிகா படுகோனே?

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் சமீபத்தில் வெளியான ‘விக்ரம்’ படத்தின் வெற்றியில் சவாரி செய்து வரும் உலகநாயகன் கமல்ஹாசன், இயக்குனர் ஷங்கரின் ‘இந்தியன் 2’ படத்தின் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க ஆவலுடன் காத்திருப்பதாக ஏற்கனவே தெரிவித்திருந்தோம். ஆகஸ்ட் மாத இறுதியில் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க குழு திட்டமிட்டுள்ள நிலையில், சமீபத்திய சலசலப்பு படத்தின் புதிய நடிகர்கள் பற்றியது, இது கோவிட் காரணமாக பல தாமதங்கள், விபத்து மற்றும் தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கும் இயக்குனர் ஷங்கருக்கும் இடையிலான மோதல்.

நடிகை காஜல் அகர்வால் பெண் கதாநாயகிகளில் ஒருவராக நடிக்கவிருந்தார் என்பது தெரிந்ததே, ஆனால் அழகான நடிகை திருமணம் செய்துகொண்டு ஏப்ரல் மாதம் ஒரு ஆண் குழந்தையை ஆசீர்வதித்தார். காஜல் அகர்வால் மாற்றப்பட வாய்ப்புள்ள நிலையில், பாலிவுட் நடிகை தீபிகா படுகோனே அந்த பாத்திரத்திற்காக அணுகப்பட்டதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இப்படத்தில் அவரது பெரும் சம்பளத்தில் நடிக்க தயாரிப்பு நிறுவனம் தயாராக இருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. இயக்குனர் ஷங்கரும் மறைந்த நடிகர் விவேக்கிற்கு மாற்று நடிகரை தேடி வருகிறார்.

‘இந்தியன் 2’ படத்தில் சித்தார்த், ரகுல் ப்ரீத் சிங், பிரியா பவானி சங்கர் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். மூத்த நடிகர் டெல்லி கணேஷும் இப்படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார், ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் இப்படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கிறார்.
ராம் சரணுடன் ‘RC15’ படத்தை ஷங்கர் முடித்த பிறகு கமல்ஹாசன் மற்றும் ஷங்கர் இணைந்து ‘இந்தியன் 2’ படத்தில் பணிபுரிவார்கள் என்று முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்ட நிலையில், ஆகஸ்ட் இறுதியில் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க குழு திட்டமிட்டுள்ளது.

No posts to display