ஏ.எல்.விஜய்யுடன் இணையும் அருண் விஜய்? லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
ஏ.எல்.விஜய்யுடன் இணையும் அருண் விஜய்? லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

தமிழில் கடைசியாக யானை படத்தில் நடித்த நடிகர் அருண் விஜய், இயக்குனர் ஏ.எல்.விஜய்யுடன் ஒரு படத்தில் இணையவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு இன்னும் வெளியாகவில்லை.

ஊடக அறிக்கைகளை நம்பினால், வரவிருக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆகஸ்ட் மாதம் தொடங்கும் என்றும், படப்பிடிப்பு லண்டன் மற்றும் இங்கிலாந்தில் நடைபெறும் என்றும் கூறப்படுகிறது. இதுவரை, கூடுதல் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினர் குறித்து எந்த தகவலும் இல்லை.

இயக்குனர் அருண் விஜய்யுடன் இணைந்து பணியாற்றுவது இதுவே முதல் முறை.

இதற்கிடையில், மறைந்த நடிகரும் அரசியல்வாதியுமான ஜே.ஜெயலலிதாவை மையமாக வைத்து கங்கனா ரனாவத் நடித்த தலைவி படத்தை ஏ.எல்.விஜய் கடைசியாக இயக்கினார். மறுபுறம், அருண் விஜய் தமிழ் ராக்கர்ஸ் வெப் தொடரில் நடிக்கிறார். இந்தத் தொடர் SonyLIV இல் திரையிடப்படும்.

No posts to display