ஆந்திரா விஷவாயு கசிவு: 53 பேர் அவசர சிகிச்சை!!

0
ஆந்திரா விஷவாயு கசிவு: 53 பேர் அவசர  சிகிச்சை!!

ஆந்திர மாநிலம் அச்சுதாபுரத்தில் உள்ள பிராண்டிக்ஸ் பகுதியில் உள்ள நிறுவனத்தில் விஷவாயு கசிவு ஏற்பட்டதைத் தொடர்ந்து, இதுவரை 53 பேர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். “தற்போது, ​​53 பேர் இங்கு அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். அனைவருக்கும் பரிசோதனை செய்யப்பட்டு அவர்களின் உடல்நிலை சீராக உள்ளது. அவர்களுக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது,” என்று அனகாபல்லி மாவட்ட மருத்துவ மற்றும் சுகாதார அதிகாரி ஹேமந்த் தெரிவித்தார்.

பெரும்பாலான நோயாளிகள் சுவாசிப்பதில் சிரமம், குமட்டல் மற்றும் வாந்தி பற்றி புகார் கூறுவதாக அவர் மேலும் கூறினார். செய்திகளின்படி, செவ்வாய்க்கிழமை கசிந்த வாயு காரணமாக சுமார் 50 பேர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் மருத்துவமனைக்கு மாற்றப்பட்டனர்.

பிராண்டிக்ஸ் வளாகத்தில் எரிவாயு கசிவு ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. பீதியால் ஊழியர்கள் நிறுவனத்தை விட்டு வெளியே ஓடினர். “காஸ் கசிவு பிராண்டிக்ஸ் வளாகத்தில் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. 50 பேர் மருத்துவமனைகளுக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் வளாகத்தில் வெளியேற்றம் நடந்து வருகிறது. மேலும் விவரங்கள் காத்திருக்கின்றன” என்று எஸ்பி அனகாபல்லி கூறினார்.

சில பெண் ஊழியர்கள் சிகிச்சைக்காக உள்ளூர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர். முன்னதாக ஜூன் மாதம், ஆந்திரப் பிரதேசத்தின் விசாகப்பட்டினத்தின் அச்சுதபுரம் பகுதியில் உள்ள ஆய்வகத்தில் எரிவாயு கசிவு ஏற்பட்டதில் சுமார் 178 பெண் தொழிலாளர்கள் உடல்நிலை பாதிக்கப்பட்டனர். மேலும் நோயாளிகள் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

இந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, ஆந்திரப் பிரதேச அரசு எரிவாயு கசிவுக்கான காரணத்தைக் கண்டறிய ஒரு கூட்டுக் குழுவை அமைத்தது, மேலும் அவர்கள் ஏர் கண்டிஷனரில் இருந்து கசிவு ஏற்பட்டதாக சந்தேகிக்கின்றனர்.

No posts to display