ஒரு நட்சத்திரக் குழந்தையாக இருப்பது மிகப்பெரிய பொறுப்பு என்று ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த்

0
ஒரு நட்சத்திரக் குழந்தையாக இருப்பது மிகப்பெரிய பொறுப்பு என்று ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த்

இந்தியத் திரையுலகில் உறவுமுறைக்கு எதிரான போராட்டம் சமீப காலமாக நடந்து வருகிறது. சமீபத்தில் டெல்லியில் நடந்த நிகழ்ச்சியில் ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், ஒரு நட்சத்திர குழந்தையாக இருப்பதன் அழுத்தம் குறித்த தனது கருத்துக்களைப் பற்றி மனம் திறந்து பேசினார். தென்னிந்திய சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் மகளான இயக்குனர், ஒரு நட்சத்திரக் குழந்தையாக, வெளியாரை விட பல சவால்களை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது, ஏனெனில் மக்கள் எப்போதும் தங்கள் கண்களை வைத்திருப்பார்கள், அவர்கள் நுழைந்தவுடன் அவர்கள் ஒரு பரிபூரணவாதியாக இருக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறார்கள். திரைப்பட வணிகம்.

ஒரு நட்சத்திரக் குழந்தையாக இருப்பதன் மூலம் வரும் சலுகைகளைப் பற்றி தனக்குத் தெரியும் என்றும், அது தனக்கு எப்போதும் மேல்நோக்கிச் செல்வதில்லை என்றும் இயக்குனர் கூறினார்.

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் 2012 ஆம் ஆண்டு ‘3’ படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார். பின்னர் ‘வை ராஜா’ படத்தையும் ‘சினிமா வீரன்’ என்ற ஆவணப்படத்தையும் இயக்கினார். 10 வருட இடைவெளிக்குப் பிறகு, ஒரு மியூசிக் வீடியோ மூலம் அவர் மீண்டும் தொழில்துறையில் நுழைந்தார், இப்போது அவரது வரவிருக்கும் படங்களுக்கு ராகவா லாரன்ஸ் மற்றும் சிம்புவை இயக்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display