Wednesday, March 29, 2023

‘மாவீரன்’ படத்தில் நாயகியாக நடிக்க அதிதி ஷங்கர் தேர்வு!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

லால் சலாம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

எப்ஐஆர், கட்டா குஸ்தி வெற்றிக்குப் பிறகு விஷ்ணு விஷால் தற்போது தனது...

மடோன் அஷ்வின் இயக்கத்தில் சிவகார்த்திஜெயன் நடிக்கும் ‘மாவீரன்’ படத்தில் அதிதி ஷங்கர் வெற்றி பெற்றதால், அதில் யார் கதாநாயகியாக நடிக்கிறார்கள் என்ற பரபரப்பு முடிவுக்கு வந்தது. பாலிவுட் நடிகை கியாரா அத்வானி இப்படத்தில் நடிக்கிறார் என்று பலத்த சலசலப்பு நிலவிய நிலையில், இந்த திட்டத்தில் அதிதி ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டதாக அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
தயாரிப்பாளர் அருண் விஸ்வா நம்மிடம் பேசுகையில், “நாங்கள் வேறு எந்த நடிகையுடனும் பேசவில்லை அல்லது கியாராவை நடிக்க அழைத்ததில்லை. இவை சமூக வலைதள வதந்திகள் மட்டுமே. ஸ்கிரிப்ட் வேலைகள் முடிந்தவுடன் நடிகையை தேர்வு செய்வதில் குழு தெளிவாக இருந்தது. அந்த கதாபாத்திரத்திற்கு மிகவும் பொருத்தமானவர். படத்திற்கு அதிதி பொருத்தமாக இருப்பார் என இயக்குனரும் அவரது குழுவினரும் கருதினர். உண்மையில், அவர் தான் எங்களின் முதல் தேர்வு.”

சுவாரஸ்யமாக, அருண் தான் படத்திற்காக ஆடிஷன் செய்ததை வெளிப்படுத்துகிறார். “நிச்சயமாக, ‘விருமன்’ படத்தின் ‘கஞ்சா பூவு கண்ணால’ பாடலில் அவரது நடிப்பின் காட்சிகளை குழுவினர் பார்த்தார்கள், மேலும் அவரது நடிப்பு அனைவருக்கும் பிடித்திருந்தது. அவளுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட ஆற்றல், பக்கத்து வீட்டுப் பெண் கவர்ச்சி, மற்றும் பேசுகிறது. தமிழ்.இதெல்லாம் வேடத்திற்குத் தேவைப்பட்டது.’விருமான்’ குழுவில் பணிபுரியும் ஒரு பொதுவான தோழி தன் கைவினைப்பொருளின் மீதான அர்ப்பணிப்பைப் பற்றி சாதாரணமாக குறிப்பிட்டது ஒரு ப்ளஸ் பாயிண்டாக இருந்தது.ஆனால் நிச்சயமாக இயக்குனரும் அவரது குழுவினரும் அதை செய்ய விரும்பினர். ஆடிஷன் மற்றும் லுக் டெஸ்ட். பொதுவாக, ஒரு படத்திற்குப் பிறகு, நடிகர்கள் ஆடிஷனை நடத்துவது அரிது. ஆனால் அவர் ஒன்றைக் கொடுப்பதில் ஆர்வமாக இருந்தார், இது டீமுக்கு பிடித்திருந்தது” என்கிறார் அருண்.

அவரது பாத்திரம் பற்றிய விவரங்களை இப்போது வெளியிட முடியாது என்றாலும், அவரது கதாபாத்திரம் ஸ்கிரிப்ட்டில் ஒருங்கிணைந்ததாக உள்ளது என்று அருண் கூறுகிறார். “இது நிச்சயமாக ஒரு வழக்கமான பாத்திரம் அல்ல. படம் சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, எனவே, இந்த கதாபாத்திரங்களின் தோற்றம் அதற்கேற்ப இருக்கும்,” என்று அவர் கூறுகிறார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னையில் தொடங்கியுள்ள நிலையில், அடுத்த வாரம் அதிதி அணியில் இணைகிறார். “படத்தை இரண்டு அல்லது மூன்று ஷெட்யூல்களில், ஒரே ஸ்ட்ரீச்சில், இடையில் சிறிய இடைவெளிகளுடன் படமாக்க திட்டமிட்டுள்ளோம். மற்ற நடிகர்கள் விரைவில் அறிவிக்கப்படும்,” என்கிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்