Wednesday, June 19, 2024 9:22 am

ஆடி தள்ளுபடி முன்னிட்டு துணி கடைகளில் அலைமோதும் மக்கள் கூட்டம்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தொற்றுநோயால் தூண்டப்பட்ட பூட்டுதல் கட்டுப்பாடுகளுக்குப் பிறகு, சென்னையின் வருடாந்திர ஆதி தள்ளுபடி மோகம் ஏறக்குறைய இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அதிகரிக்கத் தொடங்கியதாகத் தெரிகிறது. தள்ளுபடி விற்பனைக்கு நன்றி, சுவரொட்டிகள் மூலம் ஜவுளிக் கடைகளுக்கு மக்கள் அலைகின்றனர். வாடிக்கையாளர்களில் ஒரு நல்ல பகுதியினர் ஆன்லைன் ஷாப்பிங்கிற்கு மாறியிருந்தாலும், சில்லறை விற்பனையாளர்கள் ஜன்னல் ஷாப்பிங் பின்வாங்குவதாக நம்புகிறார்கள். ஒன் ப்ளஸ் ஒன் ஆஃபர்கள், ஐம்பது சதவீத சலுகைகள் மற்றும் ஆட் ஆன் டிஸ்கவுண்ட்கள் ஆகியவை ஆன்லைன் போர்ட்டல்களுடன் மீண்டும் போட்டியிடுகின்றன.

சென்னையில் கூட்ட நெரிசலும் ஆடி மாதமும் எப்பொழுதும் பிரிக்க முடியாதது, இது பல தசாப்தங்களாக நடந்து வருகிறது. தொற்றுநோய் பரவும் என்ற அச்சத்தில் வாடிக்கையாளர்கள் விற்பனையை பாதித்தாலும், ஜவுளித் தொழில்கள் இப்போது இந்த பருவத்தில் சிறந்த விற்பனையை நோக்கி துள்ளுகின்றன. கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளில், லாக்டவுன் காரணமாக பலர் நிதி ரீதியாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதால், பெரும்பாலான விற்பனை நிலையங்களின் விற்பனை குறைந்துள்ளது.

“கட்டுப்பாட்டு நாட்களுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​குறிப்பாக வார இறுதி நாட்களில் வணிகம் சிறப்பாக உள்ளது, கடையில் நல்ல எண்ணிக்கையிலான கூட்டத்தை நாங்கள் காண்கிறோம். மேலும், இரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு நிறைய வாடிக்கையாளர்களைப் பார்ப்பது நல்லது. வாடிக்கையாளர்களை ஈடுபடுத்த, சமீபத்திய சேகரிப்புகள் மற்றும் தள்ளுபடி விற்பனைகள் 5 முதல் 50 சதவீதம் வரை வழங்கப்படுகின்றன, ”என்று T Nagar, Pothys Hyper இன் விற்பனை நிர்வாகி கூறுகிறார்.

பட்ஜெட்டைப் பொறுத்தவரை, தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆடைகளை வாங்கும் போது மக்கள் விழிப்புடன் இருக்கிறார்கள். இப்போது, ​​அவர்கள் ஒரு பிளஸ் ஒன் விற்பனையில் அதிகம் உள்ளனர், மேலும் கடையில் உள்ள மற்ற பிரிவுகளுடன் ஒப்பிடும்போது குழந்தைகள் பிரிவில் கூட்டம் அதிகமாக உள்ளது. வாடிக்கையாளர்களின் தேர்வு பணத்திற்கான மதிப்பு மற்றும் குறைந்த விலை, விற்பனை சிறப்பாக உள்ளது, சில்லறை வணிக ஆதாரங்களை ஒப்புக்கொள்கிறேன்.

பாண்டி பஜாரில் உள்ள APCO கைத்தறி மேலாளர் என் கோடேஸ்வரராவ் கருத்து தெரிவிக்கையில், வாடிக்கையாளர்கள் குறைந்த பட்ஜெட் தயாரிப்புகளின் அடிப்படையில் வாங்குகிறார்கள். “தொற்றுநோயின் போது மூலப்பொருட்களின் விலைகள் அதிகரித்தன, ஆடைகளின் விலைகள் மிகவும் விலை உயர்ந்தவை. முன்பெல்லாம் ஆஃபர் சீசனில் ஒரே நேரத்தில் குறைந்தது மூன்று முதல் நான்கு புடவைகள் அல்லது மற்ற ஆடைகளை வாங்குவார்கள். அதேசமயம் இப்போது பட்ஜெட் காரணமாக ஒரே ஒரு புடவை மட்டுமே கிடைக்கிறது, ”என்று அவர் கூறினார்.

“இப்போதெல்லாம், ஆன்லைன் ஷாப்பிங் தளங்கள் ஆடைகளின் தரத்தில் தோல்வியடைகின்றன. தயாரிப்பைத் திரும்பப் பெறுவதற்கும் நிறைய நேரம் எடுக்கும். கடையில் நேரில் வாங்குவது நல்லது என்று நாங்கள் கருதுகிறோம். தொற்றுநோய்க்குப் பிந்தைய பூட்டுதலுக்குப் பிறகு, கடைகளில் தள்ளுபடியுடன் குறைந்த விலையில் பலவிதமான சேகரிப்புகள் உள்ளன, ”என்று ஒரு வங்கி ஊழியர் எல் லாவண்யா கூறினார்.

இந்த ஆண்டு ஆடித் திருவிழாவுக்காக கோவில்கள் திறக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், நகரில் உள்ள சிறு கடைகளில் விறுவிறுப்பாக விற்பனையானது. கோவில்களில் உள்ள சிலைகளுக்கு வாடிக்கையாளர்கள் அதிகளவில் சேலைகள் மற்றும் வேட்டிகளை வாங்குகின்றனர். ஆன்லைன் பிளாட்ஃபார்ம்கள் மூலம் ஷாப்பிங் செய்வதில் மக்கள் வசதியாக இருந்தாலும், இளைஞர்கள் நேரடியாக வாங்குவதில் அதிக ஆர்வம் காட்டுகின்றனர், அங்கு அவர்கள் கடைகளில் கூடுதல் தள்ளுபடியைப் பெறுகிறார்கள் மற்றும் சிலர் பேரம் பேச விரும்புகிறார்கள்.

மறுபுறம், நகரத்தில் உள்ள பல கடைகளில் தள்ளுபடி விற்பனை இல்லை, எனவே வாடிக்கையாளர்கள் இன்னும் கடைகளில் குவிந்துள்ளனர். ஆடி சீசன் தவிர, வரும் நாட்களில், ஜவுளிக் கடைகளில் விற்பனை அதிகரிக்கும் என, தீபாவளி மற்றும் கிறிஸ்துமஸ் பண்டிகையை முன்னிட்டு, மக்கள் கூட்டம் அதிகமாக இருக்கும் என, எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஆடி மற்ற பண்டிகை காலங்களுக்கு ஒரு முன்னோடியாக இருக்கும், மேலும் இந்த ஆடி ஜவுளித் தொழிலுக்கு முக்கியமானது என்று நகர சில்லறை விற்பனையாளர்கள் கூறுகின்றனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்