அதிதி ஷங்கர் சிவ்கர் திகேயன்-மடோன் அஷ்வின் மாவீரன் இணைகிறார்

0
அதிதி ஷங்கர் சிவ்கர் திகேயன்-மடோன் அஷ்வின் மாவீரன் இணைகிறார்

சிவகார்த்திகேயனும், தேசிய விருது பெற்ற திரைப்பட தயாரிப்பாளர் மடோன் அஸ்வினும் மாவீரன் என்ற படத்தில் கைகோர்க்கிறார்கள் என்று நாங்கள் முன்பே தெரிவித்திருந்தோம். படத்தின் அறிவிப்பு வெளியானதில் இருந்தே, விஜய் சேதுபதி, கவுண்டமணி போன்ற பெயர்களுடன் படத்தின் நடிகர்கள் குறித்து பல வதந்திகள் பரவி வருகின்றன. ஆனால், இதுவரை உறுதியான எதுவும் வரவில்லை.

இப்போது, ​​​​மாவீரனின் முதல் அதிகாரப்பூர்வ நடிகர்கள் அறிவிப்பை தயாரிப்பாளர்கள், சாந்தி டாக்கீஸ் வெளியிட்டது, மேலும் இந்த படத்தில் சிவகார்த்திகேயனுடன் அதிதி ஷங்கர் நடிக்க உள்ளார். பழம்பெரும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஷங்கரின் மகளான அதிதி, கார்த்தி நடித்த விருமன் படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமாக உள்ளார், இது ஆகஸ்ட் 12 ஆம் தேதி திரைக்கு வரவுள்ளது. தனது முதல் படம் வெளியாவதற்கு முன்பே, அதிதி அவருக்கு ஜோடியாக இரண்டாம் ஆண்டு படிக்கிறார். இளவரசன், சாய் பல்லவியுடன் ராஜ்குமார் பெரியசாமியின் இன்னும் பெயரிடப்படாத படம் மற்றும் அயலான் உள்ளிட்ட சுவாரஸ்யமான படங்களைக் கொண்ட டான் நடிகர்.

தெலுங்கில் மகாவீருடு என்ற பெயரில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியாகும் மாவீரன், மண்டேலாவுக்குப் பிறகு மடோன் அஸ்வின் நடிக்கும் இரண்டாவது படம்.

மாவீரனின் ஒளிப்பதிவாளராகவும், எடிட்டராகவும், இசையமைப்பாளராகவும் முறையே வித்து அய்யன்னா, பிலோமின் ராஜ் மற்றும் பரத் ஷங்கர் ஆகியோரின் மண்டேலா குழுவினர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

No posts to display