Wednesday, March 29, 2023

அஜித் நடித்த வீரம் படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக பேபி “யுவினா” வா இது ? நீங்களே பாருங்க

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

யுவினா முதன்முதலில் ஏவிஎம் புரொடக்ஷன்ஸ் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பு காய் கொடுப்போம் என்ற சீரியலில் குழந்தை நடிகையாக அறிமுகமானார். தென்னிந்தியாவின் ஒரே தயாரிப்பு நிறுவனம் ஏவிஎம் மட்டுமே, இது பார்வையாளர்களுக்கு வலுவான செய்தியைக் கொண்டிருந்த சமூக நாடகங்களை மட்டுமே தொடர்ந்து விளம்பரப்படுத்துகிறது. இயக்குனர் கே. ஏ. புவனேஷ் அவள் முகத்தில் கேமரா விளக்குகளை ஒளிரச் செய்யும் போது அவளுக்கு இரண்டரை வயதுதான். ஆனால் குழந்தை கலைஞர் எந்த உணர்ச்சியையும் நல்ல பண்பேற்றத்துடன் வழங்குவார்.

2014ஆம் ஆண்டு வருடம் தல அஜித் நபிக்க சிறுத்தை சிவா இயக்கிய படம் வீரம். இந்த படம் அப்போது பிளாக் பஸ்டர் ஹிட் ஆனது. படத்தில் பிளாக் என்ற பெயரில் ஒரு சின்ன குழந்தை நடித்திருக்கும். அந்த குழந்தை யார் தெரியுமா? குழந்தையின் உண்மையான பெயர் தெரியுமா?

காயல்விழியின் உண்மையான பெயர் யுவினா. 2008ஆம் ஆண்டு மும்பையில் பிறந்தவர் யுவினா. இவருடைய அப்பா ஒரு தனியார் நிறுவனத்தில் வேலை பார்த்து வருகிறார். யுவினாவின் அப்பாவிற்கு தனது வேலை சினிமாவில் நடிக்க வைக்க ஆசை. 2013ஆம் ஆண்டு உறவுக்கு கை கொடுப்போம் என்ற ஒரு சீரியலில் நடித்தார் யுவினா. அதன் பின்னர் படங்களில் நடிப்பதற்கென சென்னையில் வந்து செட்டில் ஆகிவிட்டார் அவரது அப்பா.

அதன் பின்னர்தான், வீரம், மஞ்சப்பை, கத்தி உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்தார். இவர் நடித்த ஸ்ட்ராபெரி என்னும் தமிழ் படத்தில் மிக முக்கியமான ரோலில் நடித்தார். தமிழில் மட்டுமில்லாது மிக மற்றும் கன்னட படங்களில் நடித்து வருகிறார். தற்போது மம்மி என்ற கன்னட படத்தில் நடித்து வருகிறார் யுவினா.

குழந்தை கலைஞர் செட்களில் மிகவும் அழகுடன் இருப்பார், மேலும் அவரது மேக்-அப் மற்றும் டிரஸ் காஸ்ட்யூம் எப்போதும் அவரது சிகையலங்கார நிபுணர்கள் மற்றும் ஒப்பனை கலைஞர்களால் கவனிக்கப்படுவதைக் காண்கிறார். டிவி மற்றும் திரைப்பட மோப்பட்கள் பிரபலமான பெரியவர்களாக வளரவில்லை என்று பொது விதி கூறுகிறது, ஆனால் அவர் இளம் வயதிலேயே ஒரு பல்துறை நடிகராக வளரக்கூடும் என்று யாருக்குத் தெரியும். இவர் 2008 இல் மும்பையில் பிறந்தார்.

அவரின் தற்போதைய லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

சமீபத்திய கதைகள்