இன்றைய ராசிபலன் இதோ 02.08.2022 !!

0
இன்றைய ராசிபலன் இதோ 02.08.2022 !!

மேஷம்: இன்று வேலையில் உள்ள உறவுகளில் சமநிலையைக் கொண்டுவருவதில் கவனம் செலுத்த ஒரு சிறந்த நாள். கடந்த காலத்தில் உங்களுக்கு விரோதமாக இருந்த சக ஊழியருடன் அமர்ந்து உங்கள் கருத்து வேறுபாடுகளை சமரசம் செய்வதற்கான வழியைக் கண்டறிய உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். இந்த தொடர்புகளில் தீப்பொறிகள் பறக்க முடியும். எனவே, கேள்விக்குரிய நபருடன் தொடர்புகொள்வதற்கான மிகவும் பயனுள்ள முறையைக் கண்டுபிடிப்பது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

ரிஷபம்: வீட்டிலிருந்து வேலை செய்வது இன்று உங்களுக்கு ஒரு புதிய சாத்தியக்கூறுகளை திறக்கும். ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவர்கள் இருக்கலாம், மேலும் அவர்கள் அனைவரையும் எதிர்த்துப் போராட நீங்கள் விரும்பலாம். முடிவெடுப்பதற்கு முன் உங்கள் விருப்பங்களைக் கவனியுங்கள். இன்று நீங்கள் நல்ல மனநிலையில் இருக்கும்போது, ​​உங்கள் ஆற்றல் நிலைகள் வரும் நாட்களில் குறையக்கூடும் என்பதை நீங்கள் அறிந்திருக்க வேண்டும். எந்த முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன், நிலைமையை ஒரு விமர்சனக் கண்ணால் பார்க்கவும்.

மிதுனம்: காரியங்கள் முடிவடைவதைப் பார்ப்பதில் நீங்கள் மிகவும் நல்லவர், ஆனால் திட்ட நிர்வாகத்தின் ஆரம்ப கட்டங்களில் நீங்கள் சில முன்னேற்றங்களைப் பயன்படுத்தலாம். இந்தக் கருத்தை இப்போதே நிராகரிக்க உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் முன்முயற்சிகளைத் தொடங்க நீங்கள் தயாராகும் போது உங்களுக்கு ஆதரவாக நிறைய வேகம் உள்ளது. நேர்மறையான அதிர்வுகளைப் பயன்படுத்தி, நீங்கள் தள்ளிப்போட்ட திட்டங்களுக்குச் செல்லுங்கள்.

கடகம்: இன்று, பணியிடத்தில் ஏற்படும் சில ஆச்சரியங்கள் உங்களை சமநிலையை இழக்கச் செய்யலாம். மாநகராட்சியில் பொறுப்பில் உள்ள ஒருவர் திடீரென வெளியேறி, மறுசீரமைப்பை ஏற்படுத்தலாம். உங்களுக்கும் உங்கள் சக பணியாளர்களுக்கும் உங்கள் வேலைப் பாதுகாப்பு குறித்து சில குறுகிய கால கவலைகள் இருக்கலாம், ஆனால் இவை ஆதாரமற்றவை. இந்த நிகழ்வுகளால் உங்கள் பாதுகாப்பு பாதிக்கப்படாது, மேலும் எதிர்காலத்தில் இது மிகவும் அதிகமாக இருக்கும்.

சிம்மம்: இன்று உங்கள் சொந்த முயற்சிகள் நீங்கள் விரும்பும் அளவுக்கு கவனத்தைப் பெறாமல் போகலாம். உங்கள் சக பணியாளர்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட திட்டங்களில் பணிபுரிய சில கைப்பிடிகள் தேவைப்படலாம். சில முறைகள் அல்லது வேலையின் அம்சங்கள் மதிப்பாய்வு தேவைப்படலாம். அதனால்தான், இந்த யோசனைகளில் சிலவற்றை உங்கள் குழுவினர் சரியாகப் புரிந்துகொள்வதை உறுதிசெய்ய இன்று அவர்களுடன் நீங்கள் செல்ல விரும்பலாம். இது நீண்ட காலத்திற்கு உதவும்.

கன்னி: உங்கள் வாழ்க்கையில் கட்டுப்பாட்டை மீட்டெடுக்கவும். உங்களின் தனிப்பட்ட திறமைகள், திறன்கள் மற்றும் இலக்குகளை மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள இதுவே சரியான வாய்ப்பு. உங்கள் திட்டங்களில் பணிபுரியும் போது படைப்பாற்றல் மற்றும் சுய வெளிப்பாட்டிற்கான உங்கள் தரங்களை நீங்கள் சமரசம் செய்யக்கூடாது. உங்களின் உடன் பணிபுரிபவர்களில் சிலர் நீங்கள் எதிர்பார்த்ததை விட உங்கள் யோசனைகளை ஏற்றுக்கொள்வார்கள். உங்கள் பணியின் அளவுருக்களை நிறுவுவதற்கு ஒரு சந்திப்பு போதுமானதாக இருக்கும்.

துலாம்: குறிப்பிட்ட திட்டங்களில் ஈடுபடுவது, சக ஊழியர்களுடன் பிணைப்பை வலுப்படுத்துவது, ஒருவரின் தொழில்முறை வலையமைப்பை விரிவுபடுத்துவது ஆகியவை காலப்போக்கில் எளிதாகி வருகின்றன. இதன் விளைவாக, உங்கள் தொழில்முறை இலக்குகளை அடைவதில் நீங்கள் மிகவும் நேர்மறையான கண்ணோட்டத்தைக் கொண்டிருக்கலாம். நீங்கள் ஓட்டத்தில் சாய்ந்து, எல்லாம் செயல்படும் என்ற நம்பிக்கை இருந்தால், உங்கள் வாழ்க்கையில் முன்னேற்றம் காண்பது மிகவும் எளிதானது.

விருச்சிகம்: உங்களின் வேலைப் பொறுப்புகள் மற்றும் சக ஊழியர்களுடனான உறவுகள் ஆழமான மாற்றங்களுக்கு உள்ளாகும். உங்கள் பொறுப்புகள் மற்றும் உறவுகளை மாற்றுவது உங்களை கொஞ்சம் கட்டாயமாக உணர வைக்கும். மாற்றத்திற்கான இந்த உந்துதல் இந்த அமைப்புகளில் அதிக அதிகாரம் மற்றும் செல்வாக்கிற்கான ஆசையிலிருந்து வெளிப்பட்டிருக்கலாம். சில உரையாடல்கள் மூலம், மாற்றத்தை ஒரு நிலையான மற்றும் முழுமையான முறையில் செயல்படுத்த முடியும்.

தனுசு: இன்று பணியிடத்தில் அதிகாரமளிக்கும் உணர்வு பரவக்கூடும். நீங்கள் கட்டளையிடுகிறீர்கள் என்ற எண்ணம் உங்களுக்கு இருக்கலாம். இருப்பினும், இது உதவியற்ற உணர்வையும், உங்கள் தொழிலில் நீங்கள் சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளீர்கள் என்ற உணர்வையும் அல்லது நீங்கள் விரும்பாத அனைத்து விஷயங்களிலும் கவனம் செலுத்துவதையும் பிரதிபலிக்கலாம். அதிர்ஷ்டவசமாக, உங்கள் தற்போதைய சூழ்நிலையை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது என்பது குறித்த உங்கள் எண்ணங்களை நீங்கள் வெளிப்படுத்த முடியும்!

மகரம்: இன்று உங்களின் தொழில் பரிவர்த்தனைகளும் உங்களின் உள்வட்டமும் கவனத்தை ஈர்க்கும். நீங்கள் மோசமான அதிர்வைப் பெறத் தொடங்குவது சாத்தியம். கூறப்பட்ட அல்லது மறைமுகமாகச் சொல்லப்பட்ட ஒரு விஷயத்தின் மீது நீங்கள் அதிக கவனம் செலுத்துவதற்கு ஒரு நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது. இந்த உணர்வுகள் வளர அனுமதிப்பதற்குப் பதிலாக, எந்தப் பிரச்சினையையும் நேருக்கு நேர் எதிர்கொள்ளுங்கள். உற்பத்தி மற்றும் தொழில்முறை ஆகிய இரண்டிலும் விஷயங்களை உங்கள் மார்பில் இருந்து பெறுங்கள்.

கும்பம்: இந்த நேரத்தில் உங்கள் தன்னம்பிக்கை மிக உயர்ந்த நிலையில் உள்ளது. உங்களின் அனைத்துப் பணிகளையும் கடமைகளையும் உயர் தரத்தில் முடிப்பதில் உங்கள் செயல்திறனால் உங்கள் மேற்பார்வையாளர்களின் எதிர்பார்ப்புகள் பூர்த்தி செய்யப்படுகின்றன. இதன் விளைவாக, உங்கள் தன்னம்பிக்கை உயர்கிறது, இது பணியிடத்தில் நீங்கள் சிறப்பாக செயல்பட உதவுகிறது மற்றும் உங்கள் சுயமரியாதையை அதிகரிக்கிறது. உங்கள் திறன்களில் நீங்கள் எவ்வளவு நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறீர்கள் என்பதை யாரும் மறுக்க முடியாது.

மீனம்: இன்று வேலை தேடுபவர்கள் பல வேலை வாய்ப்புகளில் ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கும் அதிர்ஷ்டமான நிலையில் தங்களைக் காணலாம். ஒரு மூலையில் இருக்கும் வாய்ப்பை நழுவ விடாமல் இருக்க, வேலை தேடும் போது உங்கள் நேரத்தை ஒதுக்குவது நல்லது. எதிர்காலத்தில் நீங்கள் எடுத்த முடிவை நினைத்து வருந்துவதை நீங்கள் விரும்பவில்லை, எனவே புத்திசாலித்தனமாக தேர்வு செய்யவும்.

No posts to display