அசோக் குமார், சாந்தினி மற்றும் ஷீலா ராஜ்குமார் நடித்துள்ள மாயாத்திரை படத்தின் டிரெய்லரை பிரசாந்த் வெளியிட்டார்

0
அசோக் குமார், சாந்தினி மற்றும் ஷீலா ராஜ்குமார் நடித்துள்ள மாயாத்திரை படத்தின் டிரெய்லரை பிரசாந்த் வெளியிட்டார்

ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி வெளிவரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ‘மாயாத்திரை’யின் டிரைலரை டாப் ஸ்டார் பிரசாந்த் வெளியிட்டார், இது வெள்ளிக்கிழமை – ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி வெளியாக உள்ளது. வி சாய் பாபு தயாரிக்கும் இப்படத்தை இதற்கு முன்பு உதவியாளராகப் பணியாற்றிய டி சம்பத் குமார் இயக்கியுள்ளார். பிரபல இயக்குனர்களான பாலா மற்றும் எழில் ஆகியோருக்கு. இது அவரது இயக்குனராக அறிமுகமாகும்.

இப்படத்தில் அசோக் குமார் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க, சாந்தினி தமிழரசன் மற்றும் ஷீலா ராஜ்குமார் நாயகிகளாக நடித்துள்ளனர். ஜெய்பாலா, தருண் மாஸ்டர், காதல் சுகுமார், காதல் சரவணன், பாவ லட்சுமணன், சுஜாதா மாஸ்டர், மாஸ்டர் ஆரவ் மற்றும் பலர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

இப்படத்தின் ஒளிப்பதிவை இளையராஜா வேலுசாமியும், படத்தொகுப்பை கோட்டேஸ்வரன் எம்.சுரேஷ்வும் செய்துள்ளார். இந்த படத்திற்கு எஸ்.என்.அருணகிரி மற்றும் எஸ்.தமன் இசையமைத்துள்ளனர். பாடலாசிரியர் ஞானகரவேல் பாடல்களை எழுதியுள்ளார்.
பிரசாந்த் படக்குழுவினருக்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார். பின்னர், ட்ரைலர் குறித்து பேசிய நடிகர், “இந்த ட்ரெய்லரைப் பார்க்கும்போது, ​​இது திகில் படங்களில் வித்தியாசமான முயற்சி என்று தெரிகிறது, குறிப்பாக நாவல் பாணியில் ஒரு முயற்சி உள்ளது, அன்பான சாய்கருவுக்கு எனது வாழ்த்துக்கள். எனது குடும்பத்தைப் போலவே, மாயாத்திரை படமும் மிகப்பெரிய வெற்றி.”

கோலிவுட்டில் பிரசாந்த் தனது மறுபிரவேசப் படம் என்று பரவலாகக் கூறப்படும் அந்தகன் திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக தற்போது காத்திருக்கிறார். 90 கள் மற்றும் 2000 களின் முற்பகுதியில் ஒரு சிறந்த நட்சத்திரமாக இருந்த நடிகர், இந்த த்ரில்லர் மூலம் தனது நட்சத்திரத்தை மீண்டும் கைப்பற்ற முயற்சிக்கிறார், இது பாராட்டப்பட்ட ஹிந்தி பிளாக்பஸ்டர் அந்ததுனின் ரீமேக் ஆகும். அந்தகன் படத்தில் சிம்ரன் மற்றும் ப்ரியா ஆனந்த் கதாநாயகிகளாக நடிக்க, சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைத்துள்ளார்.

No posts to display