பொன்னியின் செல்வத்தின் பொன்னி நதி சிங்கிள் பாடல் படைத்த புதிய சாதனை !!

0
பொன்னியின் செல்வத்தின் பொன்னி நதி சிங்கிள் பாடல் படைத்த புதிய சாதனை !!

மணிரத்னத்தின் வரலாற்றுக் காவியமான பொன்னியின் செல்வனின் பொன்னி நதி பாடலின் லிரிக் வீடியோ 5 மில்லியன் பார்வைகளைக் கடந்துள்ளது. சென்னை EA மாலில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட ஒரு நேரடி நிகழ்வில் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் பாடலை வெளியிட்டனர். இந்நிகழ்ச்சியில் அருண்மொழி வர்மன் என்ற கதாப்பாத்திரத்தில் நடிக்கும் ஜெயம் ரவி கலந்து கொண்டார். ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ள இந்தப் பாடலுக்கு இளங்கோ கிருஷ்ணன் வரிகள் எழுதியுள்ளார். முதல் தனிப்பாடலில் இசை அமைப்பாளரே ஏஆர் ரைஹானா மற்றும் பாம்பா பேக்கி ஆகியோருடன் இணைந்து பாடியுள்ளார்.

பொன்னியின் செல்வன் அதே பெயரில் புகழ்பெற்ற தமிழ் எழுத்தாளர் கல்கியின் நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு வரலாற்று புனைகதை, புத்தகம் முதன்முதலில் 1955 இல் வெளியிடப்பட்டது. காவியக் கதை சோழன் வம்சத்தைச் சுற்றியுள்ள அரசியலைச் சுற்றி வருகிறது. காவேரி ஆற்றின் குறுக்கே குதிரையில் ஏறும் கார்த்தியின் பாத்திரமான வந்தியத்தேவனை இந்தப் பாடல் சித்தரிக்கிறது.

சுபாஸ்கரன் தனது லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் பேனரில் மணிரத்னத்தின் மெட்ராஸ் டாக்கீஸுடன் இணைந்து இந்தப் படத்தைத் தயாரிக்கிறார். ரவிவர்மன் ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஸ்ரீகர் பிரசாத் படத்தொகுப்பாளராகப் பணியாற்றுகிறார்.

பொன்னியின் செல்வன்-I திரைப்படம் 30 செப்டம்பர் 2022 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. மணிரத்னம் இயக்கத்தில், ஜெயம் ரவி, ஐஸ்வர்யா ராய், த்ரிஷா, கார்த்தி, விக்ரம் பிரபு, சரத்குமார், நாசர் மற்றும் விக்ரம் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display