போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் 2 ஆசிரியர்களை கைது செய்து பொள்ளாச்சி மாணவர்கள் போராட்டம்

0
போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் 2 ஆசிரியர்களை கைது செய்து பொள்ளாச்சி மாணவர்கள் போராட்டம்

பொள்ளாச்சி அருகே உள்ள அரசு மேல்நிலைப் பள்ளி மாணவர்கள் 2 ஆசிரியர்களை பாலியல் வன்கொடுமைச் சட்டத்தின் கீழ் (போக்சோ) கைது செய்ததைக் கண்டித்து திங்கள்கிழமை சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

பள்ளியில் 12-ஆம் வகுப்பு படிக்கும் சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக பொள்ளாச்சியைச் சேர்ந்த ஆர்.பாலச்சந்திரன் (43), கோவையைச் சேர்ந்த எஸ்.ராமகிருஷ்ணன் (46) ஆகிய இரு ஆசிரியர்களை பொள்ளாச்சி அனைத்து மகளிர் போலீஸார் வெள்ளிக்கிழமை கைது செய்தனர். பாதிக்கப்பட்ட சிறுமி சைல்டு லைனுக்கு போன் செய்து, ஆசிரியர்கள் இருவரும் பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததை தெரிவித்தார்.

அவரது தகவலின் அடிப்படையில், குழந்தைகள் நலக் குழு அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்தி, போலீஸில் புகார் அளித்தனர், பின்னர் அவர்கள் இரு ஆசிரியர்களையும் போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்தனர்.

இதற்கிடையில், இரு ஆசிரியர்களையும் விடுவிக்கக் கோரி திங்கள்கிழமை, ஏராளமான மாணவர்கள் தங்கள் பள்ளி முன் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். ஆசிரியர்கள் தவறு செய்யவில்லை என்றும், விரிவான விசாரணை நடத்த வேண்டும் என்றும் கோரிக்கை விடுத்தனர். போலீசார் நடவடிக்கை எடுப்பதாக உறுதியளித்ததையடுத்து, மாணவர்கள் போராட்டத்தை கைவிட்டு வகுப்புக்கு திரும்பினர்.

No posts to display