முன்னாள் ஊழியர்களுக்கு எதிராக PhonePe புகார் அளிக்கிறது

0
முன்னாள் ஊழியர்களுக்கு எதிராக PhonePe புகார் அளிக்கிறது

ஜூலை 28 அன்று கிரேட்டர் நொய்டாவில் தனது QR குறியீடுகளை எரித்ததாகக் கூறப்படும் அதன் முன்னாள் ஊழியர்கள் மீது டிஜிட்டல் பணம் செலுத்தும் நிறுவனமான PhonePe புகார் அளித்துள்ளது.

இந்தச் செயலுக்குப் பொறுப்பான சில ஊழியர்கள் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் Paytm இல் சேர்ந்திருந்தாலும், இந்தச் சம்பவம் அவர்களுக்கும் அவர்களின் முந்தைய முதலாளிக்கும் இடையிலான தனிப்பட்ட வெறுப்பின் விளைவாகும் என்றும், இதற்கும் முன்னணி டிஜிட்டல் பணம் செலுத்தும் நிறுவனமான Paytm க்கும் எந்தத் தொடர்பும் இல்லை என்றும் ஆதாரங்கள் வெளிப்படுத்தின.

இந்த சம்பவத்தில் தனக்கு எந்தப் பங்கும் இல்லை என்றும் Paytm தெளிவுபடுத்தியதுடன், இந்த விவகாரம் Phonepe க்கும் அதன் முன்னாள் ஊழியர்களுக்கும் இடையே உள்ளது என்றும் கூறினார். ஒரு அறிக்கையில், இந்த சம்பவத்திற்கு கண்டனம் தெரிவித்த நிறுவனம், ஏற்கனவே ஊழியர்களை பணிநீக்கம் செய்துள்ளதாக கூறியுள்ளது.

“இந்த விஷயம் PhonePe மற்றும் அதன் முன்னாள் ஊழியர்களுக்கு இடையே உள்ளது. விரிவான விசாரணை நிலுவையில் உள்ள நிறுவனத்தில் இருந்து ஏற்கனவே இடைநீக்கம் செய்யப்பட்ட இந்த முரட்டு ஊழியர்களின் செயலை நாங்கள் கண்டிக்கிறோம், ”என்று Paytm தெரிவித்துள்ளது.

“எந்தவொரு தவறான நடத்தையையும் நாங்கள் பொறுத்துக் கொள்ள மாட்டோம் மற்றும் எப்போதும் பணி நெறிமுறைகளின் மிக உயர்ந்த தரத்தில் நிற்கிறோம். Paytm நாட்டில் QR குறியீடு செலுத்துதலின் முன்னோடியாக உள்ளது மற்றும் இந்தியாவின் டிஜிட்டல் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பின் வளர்ச்சிக்கு குறிப்பிடத்தக்க பங்களிப்பை வழங்குவதில் பெரும் பெருமை கொள்கிறது, ”என்று அது மேலும் கூறியது.

No posts to display