நிலுவையில் உள்ள ரூ. 76 ஆயிரம் – விஜய்யின் வீட்டில் பொருட்களை பறிமுதல் செய்ய நீதிமன்றம் !!

0
நிலுவையில் உள்ள ரூ. 76 ஆயிரம் – விஜய்யின்  வீட்டில் பொருட்களை பறிமுதல் செய்ய நீதிமன்றம் !!

தமிழ் திரையுலகில் நூறு கோடி ரூபாய்க்கு மேல் சம்பளம் வாங்கும் தற்போதைய தலைமுறையின் முன்னணி நட்சத்திரமாக தளபதி விஜய் ஆட்சி செய்து வருகிறார். அவர் தனது வரிகளை தவறாமல் செலுத்துவதாகவும் அறியப்படுகிறார் மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்பத் துறையால் ஒப்புக் கொள்ளப்பட்ட ஒரு சுத்தமான பதிவை வைத்திருக்கிறார்.

விஜய்க்கு தர்மசங்கடமான சூழ்நிலையில், அவரது தந்தையின் எஸ்.ஏ.சந்திரசேகரின் அலுவலகமாக செயல்பட்டு வரும் அவரது குழந்தைப் பருவ வீட்டில் நீதிமன்ற அதிகாரிகள் சோதனை நடத்தினர். அங்கு ஏசி இயந்திரம், மேஜை, மின்விசிறி உள்ளிட்ட பொருட்களை பறிமுதல் செய்தனர். எழுபதாயிரத்து நூறு ரூபாயை செலுத்தாததற்காக பத்தாண்டுகளுக்கு முன்னர் தாக்கல் செய்யப்பட்ட வழக்கு தொடர்பிலேயே இது இடம்பெற்றுள்ளது.

எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் கடந்த 2011-ம் ஆண்டு ‘சட்டப்படி குற்றம்’ என்ற படத்தை இயக்கி, அந்தப் படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதற்காக சரவணன் ஒருவருடன் ஒப்பந்தம் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.இந்தப் படத்தொகையை மூத்த இயக்குநர் சரவணன் செலுத்தாததால், அவர் மீது சிவில் வழக்குத் தொடர்ந்தார். சென்னை அல்லிகுளத்தில் உள்ள சப் கோர்ட்டில்.

வழக்கை விசாரித்த நீதிமன்றம் நிலுவையில் உள்ள நிலுவைத் தொகையை செலுத்துமாறு எஸ்ஏசிக்கு உத்தரவிட்டது, ஆனால் அவர் அதைச் செய்யவில்லை. சரவணன் மீண்டும் நீதிமன்றத்தை அணுகி நிலுவையில் உள்ள நிலுவைத் தொகையை வசூலிக்க நடவடிக்கை எடுக்குமாறு நீதிமன்ற அதிகாரிகளுக்கு வாரண்ட் வழங்கப்பட்டது.

குறித்த பொருட்களை பறிமுதல் செய்வதற்காக சோதனை நடத்தப்பட்ட போது எஸ்ஏசி ஊழியர்கள் பணியை முடிக்க விடாமல் தடுத்ததாக கூறப்படுகிறது. தற்போது காவல்துறையின் உதவி கோரப்பட்டுள்ளது. சாலிகிராமத்தில் உள்ள வீட்டில் விஜய் வளர்ந்ததைக் கருத்தில் கொண்டு உடனடியாக நிலுவைத் தொகையை செலுத்தி வழக்கை முடிக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என ரசிகர்கள் சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டு வருகின்றனர். இவ்வளவு பெரிய சூப்பர் ஸ்டாரின் தந்தையால் ஏன் இவ்வளவு சிறிய தொகையை கொடுக்க முடியவில்லை என்ற கேள்வியும் எழுந்துள்ளது.

விஜய் தற்போது தில் ராஜு தயாரித்து வம்ஷி பைடிபள்ளி இயக்கத்தில் ராஷ்மிகா மந்தனா கதாநாயகியாக நடிக்கும் ‘வரிசு’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் வைசாக்கில் இருக்கிறார். இந்த விவகாரம் அவரது கவனத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டதா என்பது தெரியவில்லை. அவருக்கும் அவரது மகனுக்கும் இடையே தவறான புரிதல்கள் இருப்பதாக எஸ்ஏசி சமீபத்தில் ஒப்புக்கொண்டது.

No posts to display