ஒலிம்பிக் சாம்பியன் ஜேக்கப்ஸ் பயிற்சியை மீண்டும் தொடங்க அனுமதித்தார்

0
ஒலிம்பிக் சாம்பியன் ஜேக்கப்ஸ் பயிற்சியை மீண்டும் தொடங்க அனுமதித்தார்

தொடை காயம் காரணமாக கடந்த மாதம் நடந்த உலக சாம்பியன்ஷிப்பில் இருந்து விலகிய ஒலிம்பிக் 100 மீட்டர் சாம்பியன் லாமோன்ட் மார்செல் ஜேக்கப்ஸ் மீண்டும் பயிற்சிக்கு திரும்ப முடியும், ஆனால் ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் போட்டிகளில் விளையாடுவது சந்தேகம் என இத்தாலியின் தடகள கூட்டமைப்பு (ஃபிடல்) தெரிவித்துள்ளது. திங்களன்று ஜேக்கப்ஸ் MRI ஸ்கேன் செய்யப்பட்டார், இது “மீண்டும் பாதையில் முன்னேற்றம்” என்பதைக் காட்டியது என்று FIDAL கூறினார்.

“முனிச்சில் அடுத்த ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் போட்டிகளில் ஜேக்கப்ஸ் பங்கேற்பது அடுத்த சில நாட்களில் மதிப்பீடு செய்யப்படும்” என்று FIDAL மேலும் கூறியது. 27 வயதான இவர், கடந்த ஆகஸ்ட் மாதம் ஒலிம்பிக் 100 மீட்டர் ஓட்டப்பந்தயத்தில் 4×100 மீட்டர் தொடர் ஓட்டத்தில் இரண்டாவது தங்கம் வென்று சாம்பியன் பட்டம் வென்ற முதல் இத்தாலியர் என்ற சாதனையை படைத்தார்.

டோக்கியோ கேம்ஸ் முதல் காயம் காரணமாக அவரது தோற்றங்கள் குறைவாகவே இருந்தன, ஆனால் ஜேக்கப்ஸ் இன்னும் 100 மீ அரையிறுதியில் இருந்து வெளியேற, உலக சாம்பியன்ஷிப்பிற்காக யூஜின், ஓரிகானுக்குச் சென்றார். திங்களன்று டோக்கியோவில் தனது 100 மீட்டர் வெற்றியின் ஓராண்டு நிறைவை ஜேக்கப்ஸ் ஒரு இன்ஸ்டாகிராம் இடுகையுடன் குறிப்பிட்டார்: “திரும்பிப் பார்க்கும்போது ஏற்ற தாழ்வுகள் நிறைந்த ஆண்டாக இருந்தது, ஆனால் இப்போது நான் முன்பை விட வலுவாக திரும்பி வருகிறேன்.”

ஐரோப்பிய சாம்பியன்ஷிப் போட்டிகள் ஆகஸ்ட் 15-ம் தேதி முனிச்சில் தொடங்குகிறது.

No posts to display