ஹர்கர் திரங்கா பிரச்சாரத்தில் சேருமாறு குடிமக்களை மோடி கேட்டுக்கொள்கிறார்

0

பிரதமர் நரேந்திர மோடி செவ்வாய்கிழமையன்று, நாட்டில் சுதந்திர தின கொண்டாட்டங்களை முன்னிட்டு தனது சமூக வலைதளங்களில் தனது சுயவிவரப் படத்தை ‘திரங்கா’ என மாற்றியுள்ளார்.

“ஆகஸ்ட் 2 ஆம் தேதி இன்று ஒரு சிறப்பு! ஆசாதி கா அம்ரித் மஹோத்சவ் கொண்டாடும் நேரத்தில், நமது மூவர்ணக் கொடியைக் கொண்டாடும் ஒரு கூட்டு இயக்கமான #HarGharTiranga-க்கு நம் தேசம் தயாராகி வருகிறது. எனது சமூக ஊடகப் பக்கங்களில் DPயை மாற்றி வற்புறுத்தினேன். நீங்கள் அனைவரும் அதையே செய்யுங்கள்” என்று பிரதமர் மோடி இன்று ட்வீட் செய்துள்ளார்.

ஆகஸ்ட் 2 மற்றும் ஆகஸ்ட் 2-ம் தேதிக்குள் தங்கள் வீடுகளில் தேசியக் கொடியை ஏற்றியோ அல்லது காட்சிப்படுத்தியோ, ‘திரங்கா’ படத்தை காட்சிப் படமாகப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் ‘ஹர் கர் திரங்கா’ பிரச்சாரத்தை வெகுஜன இயக்கமாக மாற்றுமாறு அனைத்து குடிமக்களுக்கும் பிரதமர் மோடி ஞாயிற்றுக்கிழமை அழைப்பு விடுத்தார். ஆகஸ்ட் 15 இந்திய சுதந்திரத்தின் 75 வது ஆண்டு நினைவாக.

“ஆசாதி கா அம்ரித் மஹோத்சவின் கீழ், ஆகஸ்ட் 13 முதல் 15 வரை, சிறப்பு இயக்கம் – ‘ஹர் கர் திரங்கா’ ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த இயக்கத்தை நம் வீடுகளில் ஏற்றி, தேசியக் கொடியை ஏற்றிவைப்போம்” என்று பிரதமர் நரேந்திர மோடி கூறினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை மாதாந்திர வானொலி நிகழ்ச்சியான ‘மன் கி பாத்’ நிகழ்ச்சியில் உரையாற்றும் போது. “தேசியக் கொடியை வடிவமைத்த பிங்கிலி வெங்கையாவின் பிறந்தநாள் ஆகஸ்ட் 2 ஆகும். ஆகஸ்ட் 2 முதல் ஆகஸ்ட் 15 வரை சமூக ஊடக கணக்குகளில் ‘திரங்கா’ என்பதை சுயவிவரப் படமாகப் பயன்படுத்துமாறு அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

‘ஹர் கர் திரங்கா’ என்பது ஆசாதி கா அம்ரித் மஹோத்சவின் கீழ் திரங்காவை வீட்டிற்கு கொண்டு வர மக்களை ஊக்குவிப்பதற்காகவும், இந்தியாவின் 75 வது ஆண்டு சுதந்திரத்தை குறிக்கும் வகையில் அதை ஏற்றுவதற்காகவும் நடத்தப்படுகிறது. மாதாந்திர வானொலி நிகழ்ச்சியான மன் கி பாத்தின் 91வது பதிப்பில் உரையாற்றிய பிரதமர் மோடி, இந்தியா சுதந்திரம் அடைந்து 75 ஆண்டுகள் நிறைவடைந்துள்ள நிலையில், ஒரு புகழ்பெற்ற மற்றும் வரலாற்று தருணத்தை காண உள்ளது என்று கூறினார்.

“என் அன்பான நாட்டுமக்களே, 75 ஆண்டுகால சுதந்திரம் பற்றிய விவாதத்தை, நாடு முழுவதும் ஒரு பயணத்துடன் தொடங்கினோம். அடுத்த முறை சந்திக்கும் போது, ​​நமது அடுத்த 25 ஆண்டுகளுக்கான பயணம் ஏற்கனவே தொடங்கியிருக்கும். நாம் அனைவரும் நமது அன்பான மூவர்ணக் கொடிக்காக இணைய வேண்டும். எங்கள் வீடுகளிலும், நம் அன்புக்குரியவர்களின் வீடுகளிலும் ஏற்றப்படும்.இந்த முறை நீங்கள் சுதந்திர தினத்தை சிறப்பாக கொண்டாடியிருந்தால் என்னுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள் , நான் உங்களிடம் விடைபெறுகிறேன். மிக்க நன்றி” என்று பிரதமர் மோடி கூறினார்.

ஆசாதி கா அம்ரித் மஹோத்சவ் என்பது 75 ஆண்டு சுதந்திரம் மற்றும் அதன் மக்கள், கலாச்சாரம் மற்றும் சாதனைகளின் புகழ்பெற்ற வரலாற்றைக் கொண்டாடுவதற்கும் நினைவுகூருவதற்கும் இந்திய அரசாங்கத்தின் முன்முயற்சியாகும். இந்த மஹோத்ஸவ், இந்தியாவை அதன் பரிணாமப் பயணத்தில் இதுவரை கொண்டு வருவதில் முக்கிய பங்கு வகித்தது மட்டுமல்லாமல், இந்தியா 2.0 ஐ செயல்படுத்தும் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் பார்வையை செயல்படுத்தும் ஆற்றலையும் ஆற்றலையும் அவர்களுக்குள் வைத்திருக்கும் இந்திய மக்களுக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது. ஆத்மநிர்பர் பாரத். ஆசாதி கா அம்ரித் மஹோத்சவின் உத்தியோகபூர்வ பயணம் மார்ச் 12, 2021 அன்று தொடங்கியது, இது நமது சுதந்திரத்தின் 75 வது ஆண்டுக்கான 75 வார கவுண்ட்டவுனைத் தொடங்கி ஒரு வருடத்திற்குப் பிறகு ஆகஸ்ட் 15, 2023 அன்று முடிவடையும்.

No posts to display