மயிலாப்பூர் எம்.ஆர்.டி.எஸ் அருகே கந்தல் பிடுங்கும் தொழிலாளியை கொலை செய்த நபர் கைது

0
மயிலாப்பூர் எம்.ஆர்.டி.எஸ் அருகே கந்தல் பிடுங்கும் தொழிலாளியை கொலை செய்த நபர் கைது

திங்கள்கிழமை காலை மயிலாப்பூர் எம்ஆர்டிஎஸ் (மாஸ் ரேபிட் டிரான்ஸ்போர்ட் சிஸ்டம்) ரயில் நிலையம் அருகே தூங்கிக் கொண்டிருந்த கந்தல் பிடுங்கும் தொழிலாளி ஒருவரால் அடித்துக் கொல்லப்பட்டார். இக்கொலை தொடர்பாக 25 வயது இளைஞரை போலீசார் கைது செய்தனர். குற்றம் சாட்டப்பட்ட ரமேஷ், குடிபோதையில் இருந்தபோது, ​​அவரைத் தாக்கி கொலை செய்தார். இவர் மயிலாப்பூரில் உள்ள பல்லக்குமா நகரில் வசிப்பவர்.

உயிரிழந்த நபரின் அடையாளம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை. அவருக்கு சுமார் 50 வயது இருக்கும் என்றும், MRTS ஸ்டேஷன் அருகே அவர் அடிக்கடி தூங்குவார் என்றும் போலீஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அவரை கொள்ளையடிப்பதற்காக கந்தல் பிடுங்குபவரை தாக்கியதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

முதியவர் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடப்பதை அந்த வழியாக சென்றவர்கள் பார்த்து போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். மயிலாப்பூர் போலீசார் குற்றவாளிகளை கைது செய்தனர். அவர் மாஜிஸ்திரேட் முன் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு நீதிமன்ற காவலில் வைக்கப்பட்டார்.

No posts to display