யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்த பிரதீப் ரங்கநாதனின் லவ் டுடே படத்தின் முதல் சிங்கிள் இதோ !!

0
யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்த பிரதீப் ரங்கநாதனின் லவ் டுடே படத்தின் முதல் சிங்கிள் இதோ !!

பிரதீப் ரங்கநாதனின் வரவிருக்கும் படமான லவ் டுடே படத்தின் பாடல் வீடியோவை இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு வெளியிட்டார். பிரதீப் ரங்கநாதனின் வரிகளில் யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைத்த சச்சிதலே என்ற இந்தப் பாடலைப் பாடியுள்ளார்.

பாடலுக்கான ட்யூன்களைப் பெற இயக்குனர் யுவனின் ஸ்டுடியோவுக்குச் செல்லும் ஒரு லேசான நகைச்சுவையுடன் வீடியோ திறக்கிறது. லிரிகல் வீடியோ பின்னர், திரைப்படத் துறையில் யுவனின் 25 ஆண்டுகால திரையுலகிற்கு மரியாதை செலுத்தியது, அதற்கு முன் படத்தின் காட்சிகள் மற்றும் ரெக்கார்டிங் ஸ்டுடியோவில் இருந்து திரைக்குப் பின்னால் உள்ள கிளிப்புகள்.

லவ் டுடே என்பது பிரதீப் ரங்கநாதன் இயக்கி, நடிப்பில் வெளிவரவிருக்கும் தமிழ்த் திரைப்படமாகும். இயக்குனர் ஒரு படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிப்பது இதுவே முதல் முறை. அவர் இதற்கு முன்பு ஜெயம் ரவி மற்றும் காஜல் அகர்வால் முக்கிய வேடங்களில் நடித்து 2019 இல் வெளியான அவரது முதல் படமான கோமாளியில் ஒரு கேமியோ ரோலில் தோன்றினார்.

நாச்சியார் புகழ் இவானா கதாநாயகியாக நடிக்க, சத்யராஜ், யோகி பாபு, ராதிகா சரத்குமார் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். சென்னை மற்றும் பாண்டிச்சேரி மற்றும் அதன் சுற்றுப்புறங்களில் படமாக்கப்பட்ட லவ் டுடே நகைச்சுவை, நாடகம், காதல் மற்றும் குடும்ப உணர்வு போன்ற பல்வேறு வகைகளை இணைக்கும் வகையில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அர்ச்சனா கல்பாத்தி ஒரு கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளராக இருக்கும் இந்த காதல் நகைச்சுவையை ஏஜிஎஸ் என்டர்டெயின்மென்ட் பேனரின் கீழ் கல்பாத்தி எஸ்.அகோரம், கல்பாத்தி எஸ்.கணேஷ் மற்றும் கல்பாத்தி எஸ்.சுரேஷ் ஆகியோர் தயாரித்துள்ளனர்.

1997 ஆம் ஆண்டு விஜய் நடிப்பில் வெளிவந்த வெற்றிப் படத்திலிருந்து இந்தத் திரைப்படம் அதன் தலைப்பைப் பெறுகிறது. லவ் டுடே தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் வெளியீட்டு தேதியை இன்னும் அறிவிக்கவில்லை.

No posts to display