அதிலிருந்து மொத்தமாக விலகும் லோகேஷ் கனகராஜ்.?! திடீர் முடிவால் ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி.!

0
அதிலிருந்து மொத்தமாக விலகும் லோகேஷ் கனகராஜ்.?! திடீர் முடிவால் ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி.!

இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜின் விக்ரம், கமல்ஹாசன், விஜய் சேதுபதி, ஃபஹத் பாசில், மற்றும் சூர்யா நடிப்பில், பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனைகளை முறியடித்து வருவதுடன், OTT அறிமுகத்திற்குப் பிறகும் மிகப்பெரிய வரவேற்பைப் பெற்று வருகிறது.

சமூக ஊடகங்களில் படத்திற்கு நேர்மறையான பதில்கள் வந்தாலும், லோகேஷ் தனது பல்வேறு சமூக ஊடக கணக்குகளில் இந்த டிஜிட்டல் தளங்களில் இருந்து ஓய்வு எடுப்பதாக அறிவித்தார்.

லோகேஷ் ஒரு குறிப்பில், “ஏய் நண்பர்களே, நான் அனைத்து சமூக ஊடக தளங்களிலிருந்தும் ஒரு சிறிய இடைவெளி எடுத்துக்கொள்கிறேன்… எனது அடுத்த படத்தின் அறிவிப்புடன் விரைவில் வருவேன். அதுவரை உங்கள் அனைவரையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். அன்புடன், லோகேஷ் கனகராஜ்.”

இதற்கிடையில், தளபதி 67 இல் மாஸ்டருக்குப் பிறகு லோகேஷ் மீண்டும் விஜய்யுடன் இணைவார் என்ற ஊகங்கள் உள்ளன, மேலும் இந்த அறிவிப்பு லோகேஷை மீண்டும் சமூக ஊடகங்களில் கொண்டு வரும் என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

No posts to display