ரஜினி நடித்த பாட்ஷா ரீமேக் செய்தால் அஜித் சார் தான் நடிக்க வேண்டும் ! கூறியது யார் தெரியுமா ?

0
ரஜினி நடித்த பாட்ஷா ரீமேக் செய்தால்  அஜித் சார் தான் நடிக்க வேண்டும் ! கூறியது யார் தெரியுமா ?

இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் இணைந்து நடிக்கவிருக்கும் ‘AK61’ படத்தின் செட்டில் இணையவுள்ளார். இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பிற்காக சென்னையில் பிரமாண்ட செட் அமைக்கப்பட்டு வரும் நிலையில், பாலிவுட் மூத்த நடிகர் சஞ்சய் தத் ஒரு முக்கியமான கேரக்டருக்காக இப்படத்தின் நடிகர்களுடன் இணைவதாக சமீபத்திய சலசலப்பு.

தமிழ் சினிமாவில் மாஸ் அண்ட் க்ளாசாக நடிக்கும் நடிகர், தல அஜித். பில்லா, மங்காத்தா, ஆரம்பம் என அவர் ஸ்டைலாக நடித்து ஹிட் ஆன படங்கள் ஸ்டைலாக இது போன்ற படங்களில் அவர் என்ன செய்தாலும் ஸ்டைலாக தான் இருக்கும்.

இந்நிலையில், சூப்பர்ஸ்டார் ராஜினிகாந்தின் பாட்ஷா ரீமேக் படத்தில் அஜித் தான் நடிக்க வேண்டும் என நடிகர் கருணாகரன் கூறியள்ளார். அவர் கூறியதாவது ,

பாட்ஷா படத்தை ரீமேக் செய்தால், கண்டிப்பாக அதில் தல அஜித் தான் நடிக்க வேண்டும். அவர்தான் அதற்கு பொருத்தமாக இருப்பார். ஏனென்றால் கேங்ஸ்டர் படங்களில் நடிக்க இருப்பார். தான் சரியான ஹீரோ எனக் கூறியுள்ளார் கருணாகரன்.

அஜீத் ஹீரோ, வில்லன் என இரட்டை வேடங்களில் நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது. ஜான் கொக்கன், வீரா, அஜய் ஆகியோரும் படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். மஞ்சு வாரியரும் விரைவில் சென்னை படப்பிடிப்பின் இறுதி அட்டவணையில் ஒரு பகுதியாக இருப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display