கமல்ஹாசன், எச் வினோத்துடன் இணைந்து அரசியல் படத்தில் நடிக்கவுள்ளார்

0
கமல்ஹாசன், எச் வினோத்துடன் இணைந்து அரசியல் படத்தில் நடிக்கவுள்ளார்

கமல்ஹாசன் கடைசியாக லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய ‘விக்ரம்’ என்ற பிளாக்பஸ்டர் அதிரடி நாடகத்தை வழங்கினார், மேலும் படம் ரூ 400 கோடிக்கு மேல் வசூலித்ததால் மிகப்பெரிய வெற்றிகளில் ஒன்றாக மாறியது. பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றிகரமான ஓட்டத்திற்குப் பிறகு, கமல்ஹாசன் ஒரு சிறந்த வரிசையை உருவாக்கி வருகிறார், மேலும் அவர் விரைவில் ஆச்சரியப்படுவார். கமல்ஹாசன், எச்.வினோத்துடன் இணைந்து அரசியல் படத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. எச்.வினோத்தின் அரசியல் கதைக்கு கமல்ஹாசன் ஒப்புதல் அளித்துள்ளார். ‘இந்தியன் 2’ படத்திற்குப் பிறகு கமல்ஹாசன் மற்றும் எச்.வினோத் இணையும் வாய்ப்பு, இயக்குனர் மகேஷ் நாராயணனுடன் நடிக்க அதிக நேரம் தேவைப்படுவதால்.

இயக்குனர் ஷங்கருடன் இணைந்து ‘இந்தியன் 2’ படத்தை மீண்டும் இயக்க திட்டமிட்டிருந்த கமல்ஹாசன் அதிகாரப்பூர்வ பணிக்காக அமெரிக்கா சென்றுள்ளார். மார்ச் 2020 முதல் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ள மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம், செப்டம்பரில் மீண்டும் இயக்கப்பட உள்ளது, மேலும் தயாரிப்பு நடந்து வருகிறது. காஜல் அகர்வால் மற்றும் மறைந்த நடிகர் விவேக் ஆகியோருக்குப் பதிலாக தயாரிப்பாளர்கள் ஒருவரைக் கண்டுபிடிப்பதால், திரைப்பட நடிகர்களில் இரண்டு மாற்றங்கள் இருக்கலாம். கமல்ஹாசன் இயக்குனர் பா ரஞ்சித்துடன் மதுரையை மையமாகக் கொண்ட படத்திலும், லோகேஷ் கனகராஜுடன் ‘விக்ரம்’ படத்தின் இரண்டாம் பாகத்திலும் இணையவுள்ளார்.

மறுபுறம், எச் வினோத் தற்போது ‘அஜித் 61’ படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார், மேலும் படத்தின் இறுதி ஷெட்யூல் விரைவில் புனேவில் தொடங்க உள்ளது.

No posts to display