திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் அன்புச்செழியன், கலைப்புலி எஸ் தாணு, எஸ்ஆர் பிரபு அலுவலகம் மற்றும் வீடுகளில் ஐடி ரெய்டு!

0
திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் அன்புச்செழியன், கலைப்புலி எஸ் தாணு, எஸ்ஆர் பிரபு அலுவலகம் மற்றும் வீடுகளில் ஐடி ரெய்டு!

சென்னையில் பிரபல தமிழ்த் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் உட்பட 40 இடங்களில் வரிச் சோதனை நடந்து வருகிறது. ஆகஸ்ட் 2 ஆம் தேதி காலை 5 மணிக்கு தொடங்கிய இந்த சோதனைகள் மாலை 4 மணி வரை தொடரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தயாரிப்பாளர்கள் அன்புச்செழியன், எஸ்.ஆர்.பிரபு, தியாகராஜன், காளிப்புள்ளி எஸ்.தாணு ஆகியோரது வீட்டில் வருமான வரித்துறையினர் சோதனை நடத்தியதாக கூறப்படுகிறது. கண்டுபிடிப்புகள் இன்னும் அதிகாரிகளால் அறிவிக்கப்படவில்லை.

அன்புச்செழியனின் சொத்துக்களில் 77 கோடி ரூபாய் வருமானம் கிடைத்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. தற்போது, ​​முன்னணி தயாரிப்பாளர்களின் அலுவலகங்களிலும், வீடுகளிலும் சோதனை நடக்கிறது. ஒரு பெரிய அடக்குமுறையில், பெரும்பாலான திரைப்பட நிதியளிப்பாளர்கள் ஐடி துறையால் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்கள்.

பைனான்சியரும் தயாரிப்பாளருமான அன்புச்செழியன் மீது வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் சோதனை நடத்துவது இது மூன்றாவது முறையாகும். மீடியா செய்திகளின்படி, கணக்கில் வராத பரிவர்த்தனைகள் பற்றிய புகாரைத் தொடர்ந்து அன்புச்செழியனின் வீட்டில் 2020 இல் ஐடி சோதனை நடத்தப்பட்டது. நடிகர் விஜய் வீட்டில் ஐடி துறையினர் சோதனை நடத்தியதை அடுத்து 2020-ம் ஆண்டு சோதனை நடத்தப்பட்டது.

தயாரிப்பாளர் அன்புச்செழியன் கடன் வாங்கியவர் என்றும், தயாரிப்பாளர் அசோக் குமாரின் தற்கொலைக்குத் தூண்டிய முக்கிய சந்தேக நபர் என்றும் 2017ஆம் ஆண்டு வெளியான செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன. அன்புச்செழியனிடம் கடன் வாங்கிய தயாரிப்பாளர்களின் வீடுகளில் ஐடி துறையினர் சோதனை நடத்தி வருவதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

No posts to display