துல்கர் சல்மானின் புதிய படமான ‘சீதா ராமன்’ டிரைலரை பாராட்டிய அட்லீ !!

0
துல்கர் சல்மானின் புதிய படமான ‘சீதா ராமன்’ டிரைலரை பாராட்டிய அட்லீ !!

துல்கர் சல்மான், ராஷ்மிகா மந்தனா மற்றும் மிருணால் தாக்கூர் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘சீதா ராமன்’ திரைப்படம் தெலுங்கு, தமிழ், மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் ஆகஸ்ட் 5ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இப்படம் எதிர்பார்க்கப்பட்ட காதல் காதல் கதை. ஹனு ராகவபுடி இயக்கிய இப்படத்தின் டீஸரும், டிரைலரும் லெப்டினன்ட் ராமின் காதல் கதையின் மீதான நம்பிக்கையை பார்வையாளர்களுக்கு அளித்துள்ளது.

ட்ரெய்லர் அதன் அழகான காட்சிகள், மயக்கும் இசை மற்றும் அற்புதமான வேதியியலுடன் காவியமான காதல் கதையில் அனைவரையும் குழப்பத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. இயக்குனர் அட்லீ, படத்தை பிரம்மாண்டமாக தயாரித்ததாக தயாரிப்பாளர்களை பாராட்டியுள்ளார். டிரெய்லரை தனது சமூக ஊடகத்தில் பகிர்ந்துள்ள அட்லீ, “மிகப்பெரிய தயாரிப்பு மதிப்புடன் ஒரு அருமையான காதல் கிளாசிக் படமாக இருக்கும். @SwapnaDuttCh @VyjayanthiFilms @dulQuer சகோ வசீகரமான @iamRashmika மற்றும் அன்பான @mrunal0801 க்கு பாராட்டுக்கள் மற்றும் இசையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள ஒட்டுமொத்த குழுவிற்கும் வாழ்த்துகள்.”

காஷ்மீர் பள்ளத்தாக்கில் ஒரு தனி சிப்பாயாக இருக்கும் முக்கிய பாத்திரத்தை சுற்றி கதை சுழல்கிறது, திடீரென்று அவர் தனது மனைவி என்று கூறும் நபரிடமிருந்து ஒரு கடிதத்தைப் பெறுகிறார். மாயாஜால காதல் கதை 1965 இல் அமைக்கப்பட்டது மற்றும் துல்கர் சல்மான் மற்றும் மிருணால் தாக்கூர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display