டேய் விஜய் விக் எங்கடா..! சர்ச்சையில் சிக்கிய தொகுப்பாளினி பிரியங்கா !! நீங்களே பாருங்க

0
டேய் விஜய் விக் எங்கடா..! சர்ச்சையில் சிக்கிய தொகுப்பாளினி பிரியங்கா !! நீங்களே பாருங்க

தளபதி விஜய் நடிப்பில் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியிருக்கும் ‘வாரிசு ‘ திரைப்படம் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பை நெருங்கியுள்ளது. ஃபேமிலி என்டர்டெய்னர் படமாக உருவாகியிருக்கும் இப்படம், நம்பிக்கையூட்டும் போஸ்டர்களால் கவனத்தை ஈர்த்தது. சமீபத்தில் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு தளத்தில் பிறந்தநாள் கொண்டாடிய சரத்குமார் கதைக்களத்தில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியிருக்கிறார்.

படம் குடும்பக் கதை என்று பலர் நினைத்திருந்த நிலையில், அந்த அனுமானங்களை தெளிவுபடுத்த சரத்துமார் குதித்து, குடும்பம், நாடகம், உணர்ச்சிகள், பொழுதுபோக்கு, பாடல்கள் மற்றும் ஆக்‌ஷன் இருக்கும் என்று கூறியுள்ளார். வம்சி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் தளபதி விஜய்யின் அப்பாவாக ஆர் சரத்குமார் நடிக்கிறார். மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படத்தில் பிரபல நடிகர் ஷாம் அவரது உடன்பிறந்தவர்களில் ஒருவராக தோன்றுகிறார் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. மற்ற துணை கதாபாத்திரங்கள் குறித்த கூடுதல் விவரங்கள் மிக விரைவில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

விஜய் டிவியில் முன்னணி தொகுப்பாளர்களில் ஒருவர் பிரியங்கா. இவர் தற்போது விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் ராஜு வூட்ல பார்ட்டி நிகழ்ச்சியில் முக்கிய நபராக இருக்கிறார்.

நேற்று நடைபெற்ற இந்த நிகழ்ச்சியில் நடிகை அமலா பால் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்துகொண்ட போது, அவருடைய படத்தின் ஹீரோக்களின் கதாபாத்திரங்களின் விஜய் டிவியின் நகைச்சுவையாளர்கள் வேடமிட்டு வந்து சர்ப்ரைஸ் கொடுத்தார்கள்.

அப்போது தலைவா படத்தில் வரும் விஜய் போல யோகி வேடமிட்டு வந்தார். அவர் விஜய் கேட்பிற்கு ரஜினிகாந்தின் விக் அணிந்திருந்ததை பார்த்த பிரியங்கா, விஜய் சார் விக் எங்கடா, நீ அணிந்திருப்பது ரஜினி சார் விக் என கிண்டலாக கூறியுள்ளார். இதை தற்போது மற்ற நடிகர்களின் ரசிகர்கள் கலாய்த்து வருகிறார்கள்.

தளபதி விஜய்யுடன் தனது முதல் திரை ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கும்வாரிசு படத்தில் ராஷ்மிகா மந்தனா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். பிரகாஷ் ராஜ் இந்த திட்டத்தில் இணைந்துள்ளார், இதனால் மிக நீண்ட இடைவெளிக்குப் பிறகு விஜய்யுடன் மீண்டும் இணைகிறார்.

No posts to display