இன்றைய ராசிபலன் இதோ 1.08.2022

0
இன்றைய ராசிபலன் இதோ 1.08.2022

மேஷம்: உங்கள் இதயத்தை புண்படுத்தும் சவாலான பிளவுக்குப் பிறகும், அன்பின் மீதான நம்பிக்கையை மீண்டும் பெற முடியும். நீங்கள் இறுதியாக மீண்டும் டேட்டிங் செய்யத் தயாராக உள்ளீர்கள் அல்லது குறைந்த பட்சம், வாய்ப்பு கிடைத்தால், உங்கள் இதயத்தை புதிய அன்பின் சாத்தியத்திற்கு வெளிப்படுத்துவது பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கிறீர்கள் என்பதை மக்களுக்குத் தெரியப்படுத்தலாம். இயற்கையாகவே. நீங்கள் அன்பிற்காக சுற்றிப் பார்க்கும்போது உங்கள் இயல்பான சுயமாக இருங்கள்.

ரிஷபம்: உங்கள் அன்பான மற்றும் தாராளமான ஆளுமை பெரிய அளவில் பிரகாசிக்கிறது, மேலும் ஒரு முக்கியமான நபருக்கு உங்கள் நேரத்தையும் சக்தியையும் முன்பை விட அதிகமாக வழங்குவதை நீங்கள் கருத்தில் கொள்ளலாம். எச்சரிக்கையுடன் தொடரவும் மற்றும் உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக்கொள்ளவும். நீங்கள் விரும்பும் நபரை அவர்களின் பட்டியை உயர்த்த அனுமதிக்கவும். உங்கள் பாசத்தால் ஒருவரை மூழ்கடிக்க நீங்கள் விரும்பவில்லை, பின்னர் அதைப் பற்றி நீங்கள் குற்ற உணர்ச்சியுடன் இருப்பீர்கள்.

ஜெமினி: காதல் ஒரு பிளாட்டோனிக் உறவில் கண்டறியப்படலாம், மேலும் அந்த காதல் ஒரு காதல் துணையுடன் நீங்கள் அனுபவித்ததை விட ஆழமாக செல்லும் சந்தர்ப்பங்கள் உள்ளன. ஆதரவான மற்றும் நம்பிக்கையுள்ள நண்பர்களின் இருப்பு ஒரு பெரிய சொத்தாக உள்ளது, இது அவர்களின் சொந்த உரிமையில் ஈடுசெய்ய முடியாத மற்றும் விலைமதிப்பற்றது. உங்கள் வாழ்க்கையில் உங்களுக்கு இருக்கும் நண்பர்கள் உங்கள் பின்னடைவைக் கட்டியெழுப்புவதற்கான அடித்தளமாக இருக்கலாம்.

புற்றுநோய்: நாளின் ஒவ்வொரு தருணத்திலும் நீங்கள் செலுத்தும் ஆற்றலின் அளவு மூலம் மற்றவர்களின் வாழ்க்கையின் மீதான உங்கள் அன்பையும் இரக்கத்தையும் தெரிவிக்க உங்களுக்கு ஒரு வகையான திறன் உள்ளது. உங்கள் ஆற்றல் உங்கள் முத்திரை, எனவே நீங்கள் நேசிக்க வேண்டும் மற்றும் நேசிக்கப்பட வேண்டும் என்ற வலுவான ஆசை இருந்தால், நீங்கள் புதிதாகத் தொடங்க வேண்டும் மற்றும் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் நீங்கள் விரும்புவதையும் அதை அடைய நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்பதையும் கற்பனை செய்து பார்க்க வேண்டும்.

சிம்மம்: நீங்களும் நீங்கள் விரும்பும் நபர்களும் ஒரே பக்கம் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். உணர்ச்சி முதிர்ச்சியின் ஒரு கட்டத்தில் செல்லும் போது, ​​உங்கள் சுதந்திரத்திற்கான தேவை முன்னுரிமை பெறுகிறது. நீங்கள் அதை அனுமதித்தால், இது உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் இடையே பிளவை ஏற்படுத்தக்கூடும். நீங்கள் உங்கள் வழியில் விஷயங்களைச் செய்ய வேண்டும் என்பதால் நீங்கள் உங்களைத் தூர விலக்க வேண்டும் என்று அர்த்தமல்ல. இரண்டிற்கும் இடையில் ஒரு நல்ல சமநிலையை உருவாக்க முயற்சிக்கவும்.

கன்னி: நீண்ட காலமாக உங்களுக்குத் தெரிந்த ஒருவருடன் இருப்பதால் ஏற்படும் பாதுகாப்பு உணர்வைத் தவிர்ப்பது உங்களுக்கு கடினமாக இருக்கலாம். நீங்கள் ஒரு முக்கியமான விவாதத்தை நடத்தலாம், குறிப்பாக நீங்கள் போற்றும் ஒருவருடன் இருப்பதற்கான வாய்ப்புகளைப் பற்றி நீங்கள் ஆர்வமாக இருந்தால். உங்களை வெளிப்படுத்துவதற்கான நம்பிக்கையைப் பெறுவதற்கான ஒரு வழி, அந்த நபருக்கான உங்கள் வலுவான அன்பு மற்றும் வணக்கத்தை நம்புவது.

துலாம்: உங்கள் தற்போதைய உறவின் சகிப்புத்தன்மை உறுதியானதா இல்லையா என்பதில் விழிப்புடன் இருங்கள். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் மிக எளிதாக வெற்றிபெற, இயந்திரத்தை இயக்குவதற்கு தேவையான முயற்சியை நீங்கள் இருவரும் மேற்கொள்ள வேண்டும் என்ற முடிவுக்கு விரைவில் வருவீர்கள். இருப்பினும், இன்று, உங்கள் உறவின் இலகுவான மற்றும் காதல் அம்சத்தை முழுமையாக அனுபவிக்க முடியும்.

விருச்சிகம்: எந்தவொரு அர்த்தமுள்ள வழியிலும் முன்னேறாத ஒரு குறிப்பிட்ட உறவுடன் உறவுகளைத் துண்டிக்க நீங்கள் பரிசீலிக்கலாம், அது உங்கள் நேரத்தையும் சக்தியையும் வீணாக்கலாம். அதைக் கைவிடுவதைக் கருத்தில் கொண்டதற்காக நீங்கள் மோசமாக உணர்ந்திருக்கலாம், ஆனால் இன்று நடந்த ஒன்று நிலைமையின் யதார்த்தத்திற்கு உங்கள் கண்களைத் திறந்தது, இதன் விளைவாக, நீங்கள் சில செயலூக்கமான நடவடிக்கைகளை எடுக்க முடிவு செய்தீர்கள்.

தனுசு: இன்று நீங்கள் கொஞ்சம் உணர்ச்சிவசப்பட்ட சாகசங்களுக்குத் தயாராக உள்ளீர்கள், மேலும் உங்கள் அன்பின் விஷயத்தில் சில ஆபத்துக்களை எடுக்கத் தயாராக உள்ளீர்கள். கடந்த காலத்தில் சாத்தியமான ஒரு காதல் தொடர்பைப் பின்தொடர்வதில் இருந்து உங்களைத் தடுத்திருக்கக்கூடிய பயத்தை நீங்கள் சமாளிக்கக்கூடிய இடத்தில் நீங்கள் இப்போது இருக்கிறீர்கள். உங்கள் துணிச்சல் உங்களைச் சுற்றியுள்ள சிலரை அதிர்ச்சியடையச் செய்யலாம், ஆனால் மற்றவர்கள் என்ன நினைக்கிறார்கள் என்பதைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படுவதில்லை.

மகரம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும் மாற்றத்திற்கு உட்படும். மற்றவர்களுடன் இணக்கமாக வாழ ஒரு சக்திவாய்ந்த தூண்டுதல் உள்ளது. உங்கள் துணையுடன் எழும் எந்தவொரு மோதலும், நீங்களும் நேசிப்பவரும் இன்னும் நெருக்கமாக இருக்கும் திசையில் உங்களை வழிநடத்துவதை நீங்கள் கண்டறியலாம். நிகழ்வுகளின் வெளிப்படுதல் நீங்கள் செய்ய வேண்டிய ஒரு தேர்வில் கவனம் செலுத்த உதவும்.

கும்பம்: நீங்கள் மிகவும் கடினமாக தள்ளவில்லை என்றால், உங்கள் இயற்கையான உறுதியானது இன்று உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் உதவும். பெரும்பாலும், உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும் ஒரு காதல் தொடர்பை நீங்கள் இன்னும் விரும்புகிறீர்கள். நீங்கள் அதை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்றால், அது வெறுப்பாக இருக்கும். உங்கள் கோரிக்கைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்கான புதிய வழியைக் கண்டறிய நீங்கள் ஒரு அபாயத்தை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் முதலில் தயங்கலாம், ஆனால் தைரியமாகவும் தைரியமாகவும் இருக்க உங்களை அனுமதியுங்கள்.

மீனம்: இன்று காதல் சார்ந்த அனைத்தும் உங்களைச் சுற்றியே சுழல்கிறது. அதிக முயற்சி எடுக்காமல் கவனத்தை ஈர்க்கிறீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் ஏற்கனவே இருக்கும் அல்லது எதிர்காலத்தில் நீங்கள் டேட்டிங் செய்யக்கூடிய துணையுடன் முற்றிலும் புதிய மற்றும் வித்தியாசமான ஒன்றை முயற்சிக்க அந்த அன்பைப் பயன்படுத்த உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது. உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்று ஆராய்ந்து, உங்கள் பதிலில் அளவிடவும்.

No posts to display