திருப்பூர் பள்ளி, காலை உணவு திட்டத்தில் முன்னணியில் உள்ளது

0
திருப்பூர் பள்ளி, காலை உணவு திட்டத்தில் முன்னணியில் உள்ளது

மாநில அரசு இலவச காலை உணவு திட்டத்தை அமல்படுத்துவதற்கு முன்பே, திருப்பூரில் உள்ள ஒரு அரசு தொடக்கப் பள்ளி மாணவர்களுக்கு கடந்த ஓராண்டாக இலவச காலை உணவு வழங்கி வருகிறது.

ஜூலை 27ஆம் தேதி 1,545 அரசு தொடக்கப் பள்ளிகளில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட முதலமைச்சரின் காலை உணவுத் திட்டத்தால், மாநிலம் முழுவதும் 1 முதல் 5ஆம் வகுப்பு வரை படிக்கும் 1.14 லட்சத்துக்கும் அதிகமான மாணவர்கள் பயனடைவார்கள்.

இருப்பினும், திருப்பூர் மாவட்டம் வெள்ளக்கோவில் அருகே உள்ள சிலம்பகவுண்டன்வலசு ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் உள்ள தொடக்கப் பள்ளியில் படிக்கும் மாணவர்களுக்கு முன்னாள் முதல்வர் காமராஜரின் பிறந்தநாளான ஜூலை 15, 2021 முதல் தினமும் காலை உணவு வழங்கப்படுகிறது.

பள்ளி நன்கொடைகள் மற்றும் ஆசிரியர்களின் பங்களிப்புடன் செலவினங்களைச் செய்கிறது.

16 ஒற்றைப்படை மாணவர்களுக்கு தினமும் காலையில் பள்ளிக்கு வருவதால் இட்லி, சப்பாத்தி, தோசை, பூரியுடன் குருமா மற்றும் காளான் குழம்பு வழங்கப்படுகிறது.

“பல மாணவர்கள் தங்கள் வீடுகளில் இருந்து வெறும் வயிற்றில் வந்த பிறகு காலை உணவு திட்டம் தொடங்கப்பட்டது. படிப்பில் கவனம் இல்லாமல், விளையாட்டில் ஆர்வம் இல்லாமல் தவித்தனர்,” என, பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் கே.பிரபாகர் கூறினார்.

மதிய உணவு பணியாளர்கள் காலை 6.30 மணியளவில் வேலைக்கு வந்து காலை 8.45 மணியளவில் மாணவர்களுக்கு காலை உணவை தயார் செய்கிறார்கள். “பன்னிரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, நான் பொறுப்பேற்ற போது, ​​பள்ளியில் வெறும் ஆறு மாணவர்கள் மட்டுமே இருந்தனர். பெரும் போராட்டத்தின் மூலம் சமையல் பாத்திரங்கள் வாங்க ரூ.35,000 திரட்டினோம். தன்னார்வலர்கள் மற்றும் கிராம மக்களின் ஆதரவினால்தான் இத்திட்டம் வெற்றியடைந்துள்ளது,” என்றார்.

No posts to display