நெட்ஃபிக்ஸ் மீது எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி புகார்!

0
நெட்ஃபிக்ஸ் மீது எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி புகார்!

பிரபல இயக்குனர் எஸ்எஸ் ராஜமௌலி தற்போது ராம் சரணாந்த் ஜூனியர் என்டிஆர் முக்கிய வேடத்தில் நடித்த ஆர்ஆர்ஆர் படத்தின் வெற்றியை ரசித்து வருகிறார். இப்படம் பல சாதனைகளை முறியடித்ததுடன் OTT தளங்களிலும் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. சமீபத்தில் ருஸ்ஸோ சகோதரர்களுடன் உரையாடிய ராஜமௌலி, தனக்கு நெட்ஃபிக்ஸ் மீது புகார் இருப்பதாகக் கூறினார்.

உரையாடலின் போது, ​​ராஜமௌலி கேலி செய்தார், “முதலில், நான் உண்மையில் நெட்ஃபிக்ஸ் மீது கோபமாக இருக்கிறேன், ஏனென்றால் அவர்கள் இந்தி பதிப்பை மட்டுமே எடுத்தார்கள், மீதமுள்ள நான்கு பதிப்பை எடுக்கவில்லை. அதனால் அவர்கள் மீது எனக்கு புகார் உள்ளது. இரண்டாவது விஷயம், ஆம், மேற்கிலிருந்து கிடைத்த வரவேற்பைப் பார்த்து நான் ஆச்சரியப்பட்டேன்.

மேலும், “நல்ல கதை என்பது அனைவருக்கும் நல்ல கதை. ஆனால், மேற்கத்திய உணர்வுகளுடன் என்னால் திரைப்படங்களை உருவாக்க முடியும் என்று நான் நினைக்கவில்லை. நான் என்னை ஒருபோதும் நம்பவில்லை. எனவே இது நெட்ஃபிக்ஸ் இல் வெளிவந்து மக்கள் அதைப் பார்க்கத் தொடங்கினர், மேலும் வாய் வார்த்தைகள் பரவத் தொடங்கின, விமர்சகர்கள் அதற்கு நல்ல விமர்சனங்களை வழங்கத் தொடங்கினர். ஆம், நான் உண்மையிலேயே ஆச்சரியப்பட்டேன். ஆம், நெட்ஃபிக்ஸ் இல்லாமல் இது சாத்தியமில்லை. அதற்காக அவர்கள் மீது மிகுந்த மரியாதை வைத்துள்ளேன்” என்றார்.

இந்த உரையாடலைத் தொடர்ந்து, ருஸ்ஸோ பிரதர்ஸ் ட்வீட் செய்தார், “மாபெரும் எஸ்.எஸ். ராஜமௌலியை சந்தித்ததில் இவ்வளவு பெருமை…” அதற்கு ஆர்ஆர்ஆர் இயக்குனர் பதிலளித்தார், “கௌரவமும் மகிழ்ச்சியும் என்னுடையது.. இது ஒரு சிறந்த தொடர்பு. சந்திக்கவும் கற்றுக்கொள்ளவும் காத்திருக்கிறேன். உங்கள் கைவினைப்பொருளின் ஒரு பகுதி.” அறிமுகமில்லாதவர்களுக்காக, ருஸ்ஸோ சகோதரர்கள் தங்களின் தி கிரே மேன் திரைப்படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதற்காக சமீபத்தில் இந்தியாவில் இருந்தனர்.

No posts to display