சிலம்பரசன் நடிக்கும் பத்து தல படப்பிடிப்பு தள புகைப்படம் இணையத்தில் வைரல் !!

0
சிலம்பரசன் நடிக்கும் பத்து தல படப்பிடிப்பு தள புகைப்படம் இணையத்தில் வைரல் !!

நடிகர் சிலம்பரசன் தனது வரவிருக்கும் படமான பாத்து தலையின் படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கியுள்ளார், நடிகர் திங்கட்கிழமை, சில ஸ்டில்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளும்போது, ​​​​அதை சமூக ஊடகங்களில் அறிவிக்க சென்றார்.

“படப்பிடிப்பு நடந்து கொண்டிருக்கிறது….” நடிகர் எழுதினார்.

ஜெயந்திலால் கடா மற்றும் கே.இ.ஞானவேல்ராஜா ஆகியோர் இணைந்து தயாரிக்கும் பாத்து தாலா, 2017 ஆம் ஆண்டு வெளியான கன்னட திரைப்படமான முஃப்தியின் அதிகாரப்பூர்வ ரீமேக் ஆகும். அசல் படத்தில் சிவராஜ்குமார் மற்றும் ஸ்ரீமுரளி ஆகியோர் நாயகனாக நடித்திருந்தனர். தமிழ்ப் பதிப்பில் சிவராஜ்குமார் வேடத்தில் சிம்பு நடிக்கிறார். படத்தில் கேங்ஸ்டர் வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

பாத்து தல படத்தை சில்லு ஒரு காதல் புகழ் ஓபேலி என் கிருஷ்ணா இயக்குகிறார். இந்தப் படத்தில் நாயகியாக பிரியா பவானி சங்கர் நடிக்கிறார். கவுதம் வாசுதேவ் மேனன், கலையரசன், டீஜய் அருணாசலம் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். இதற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்க, ஃபரூக் ஜே பாஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். பிரவீன் கே.எல் எடிட்டிங் செய்கிறார்.

இதற்கிடையில், கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் சிம்பு, வெந்து தனித்து காடு படம் செப்டம்பர் 15-ம் தேதி திரைக்கு வர உள்ளது.

No posts to display