மாரடைப்பால் பிரபல பாடகி காலமானார்!! கண்ணீரில் மூழ்கிய திரையுலகம் !!வைரலாகும் புகைப்படம்

0
மாரடைப்பால் பிரபல பாடகி காலமானார்!!  கண்ணீரில் மூழ்கிய திரையுலகம்  !!வைரலாகும் புகைப்படம்

மூத்த பெங்காலி மற்றும் ஒடியா பாடகி நிர்மலா மிஸ்ரா ஞாயிற்றுக்கிழமை அதிகாலை செட்லா பகுதியில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் மாரடைப்பால் காலமானதாக மூத்த மருத்துவர் ஒருவர் தெரிவித்தார்.

81 வயதான நிர்மலா மிஸ்ரா, பல பெங்காலி மற்றும் ஒடியா படங்களில் பாடல்களுக்கு குரல் கொடுத்தவர், சில காலமாக வயது தொடர்பான நோய்களுடன் போராடி வந்தார்.

“நள்ளிரவு 12.05 மணியளவில் அவருக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டது, மேலும் அருகிலுள்ள மருத்துவ மனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார், அங்கு பாடகர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டார்,” என்று மருத்துவர் பிடிஐயிடம் தெரிவித்தார்.

மேற்கு வங்காளத்தின் தெற்கு 24 பர்கானாஸ் மாவட்டத்தில் 1938 ஆம் ஆண்டு பிறந்த நிர்மலா மிஸ்ரா, ஒடியா இசையில் தனது வாழ்நாள் பங்களிப்பிற்காக பாடகிக்கு வழங்கப்பட்ட சங்கீத் சுதாகர் பாலக்ருஷ்ண தாஸ் விருதைப் பெற்றவர்.

அவரது பிரபலமான பெங்காலி பாடல்கள் ‘எமோன் ஏக்தா ஜினுக்’, ‘போலோ டு அர்ஷி’ மற்றும் ‘எய் பங்ளர் மாட்டி தே’ ஆகியவை அடங்கும், அதே சமயம் அவரது ஹிட் ஒடியா பாடல்களில் சில ‘நிதா பாரா ராதி மது ஜாரா ஜன்ஹா’ மற்றும் ‘மோ மன பீனா ரா தாரே’ ஆகியவை அடங்கும்.

நிர்மலா மிஸ்ராவின் மறைவுக்கு மேற்கு வங்க முதல்வர் மம்தா பானர்ஜி இரங்கல் தெரிவித்துள்ளார். அவரது ரசிகர்கள் மற்றும் ரசிகர்களின் இறுதி அஞ்சலிக்காக பாடகியின் உடல் காலை 11 மணியளவில் ரவீந்திர சதனுக்கு எடுத்துச் செல்லப்படும் என்று அதிகாரப்பூர்வ வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

No posts to display