சூளைப்பள்ளத்தில் புதிய பாதாள சாக்கடை அமைப்பு

0
சூளைப்பள்ளத்தில் புதிய பாதாள சாக்கடை அமைப்பு

சென்னை பெருநகர குடிநீர் வழங்கல் மற்றும் கழிவுநீர் வாரியம் (மெட்ரோவாட்டர்) விரிவான திட்ட அறிக்கை மற்றும் மதிப்பீட்டை தயாரித்துள்ளதால், கோடம்பாக்கம் மண்டலத்தில் உள்ள சூளைப்பள்ளம் குடிசைப்பகுதி முதன்முறையாக பாதாள சாக்கடை வசதி பெறும்.

இது குறித்து மெட்ரோவாட்டர் அதிகாரி ஒருவர் கூறியதாவது: குடிசைப்பகுதி தாழ்வான பகுதியில் அமைந்துள்ளதால், கழிவுநீர் பம்பிங் ஸ்டேஷன் அமைத்து பாதாள சாக்கடை அமைக்கப்படும்.

“விரிவான திட்ட அறிக்கை மற்றும் சுமார் 6.50 கோடி ரூபாய்க்கான மதிப்பீடு. விரைவில் டெண்டர் விடப்படும்” என்று அதிகாரி மேலும் கூறினார்.

இப்பகுதியில் 10 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட குடும்பங்கள் உள்ளன. புதிய பாதாள சாக்கடை கால்வாய் அமைக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ள இடத்தை, திங்கள்கிழமை, கே.என்.நேரு, மாநில நகராட்சி நிர்வாகம் மற்றும் குடிநீர் வழங்கல் துறை அமைச்சரும், சுகாதாரத் துறை அமைச்சருமான மா.சுப்பிரமணியன், சென்னை மேயர் ஆர்.பிரியா உள்ளிட்டோர் ஆய்வு செய்தனர்.

No posts to display