29 C
Chennai
Monday, February 6, 2023
Homeசினிமாநம்பர் நடிகை செய்த வேலையால் பிரபல நடிகைக்கு 20 கோடி கொடுத்த லெஜண்ட் சரவணன்?

நம்பர் நடிகை செய்த வேலையால் பிரபல நடிகைக்கு 20 கோடி கொடுத்த லெஜண்ட் சரவணன்?

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

பாபி சிம்ஹாவின் வசந்த முல்லை படத்தின் டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது

பாபி சிம்ஹா நடிப்பில் உருவாகி வரும் வசந்த முல்லை படத்தின் ட்ரெய்லர்...

வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட தமிழக விவசாயிகளுக்கு நிவாரணத் தொகையை ஸ்டாலின்...

சமீபத்தில் பெய்த பருவமழையால் பாதிக்கப்பட்ட டெல்டா மற்றும் பிற மாவட்ட விவசாயிகளுக்கு...

வாரிசு படத்தின் ரஞ்சிதமே ரஞ்சிதமே வீடியோ பாடல் இதோ...

வாரிசு படத்தின் ரஞ்சிதாமே வீடியோ பாடலை தயாரிப்பாளர்கள் திங்கள்கிழமை சமூக...

அட்ரா சக்க! சிறப்பான தரமான 2 சம்பவம் தயார்!...

நடிகர் அஜித் குமாரை திருமணம் செய்து கொண்ட நடிகை ஷாலினி இன்ஸ்டாகிராமில்...

வெற்றி மாறனும் ஜூனியர் என்டிஆரும் இணையும் படத்தை பற்றிய...

வெற்றி மாறன் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆர் விரைவில் ஒரு திட்டத்தில் இணைந்து...

தொழில் அதிபர் லெஜண்ட் சரவணனின் புதிய திரைப்படமான ‘தி லெஜண்ட்’ கடந்த வார இறுதியில் குடும்ப பார்வையாளர்களிடம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதாக கூறப்படுகிறது. திரைக்கதை மற்றும் மேக்கிங் விமர்சனத்திற்கு உள்ளானாலும் ஹீரோவின் தன்னம்பிக்கையான முயற்சி பாராட்டைப் பெற்றது.

பாலிவுட் நடிகை ஊர்வசி ரவுடேலா ஒரு பெண் கதாநாயகியாக நடித்த ‘தி லெஜண்ட்’ படத்தில் நடிக்க இருபது கோடி ரூபாய் சம்பளம் வாங்கப்பட்டதாக சில ஊடகங்களில் வதந்திகள் பரவின. காரணம் கூறப்பட்ட காரணம் என்னவென்றால், அண்ணாச்சி முதலில் நயன்தாராவை தனது வாழ்க்கையில் மிகப்பெரிய சம்பளத்தை வழங்கும் கதாபாத்திரத்திற்காக அணுகினார், ஆனால் அவர் மறுத்துவிட்டார். இதனால், அங்கு வந்த ஊர்வசி, அதிக சம்பளம் கேட்டு பெற்றுக்கொண்டதாக கூறப்படுகிறது.

இருப்பினும், ‘தி லெஜண்ட்’ குழுவிற்கு நெருக்கமான வட்டாரங்கள் கூறுகையில், இந்த செய்தி தவறானது, ஆனால் ஊர்வசி ரவுடெல்லா ஒரு அறிமுக நடிகைக்காக தமிழ் சினிமாவில் இதுவரை இல்லாத அதிக தொகையில் ஒன்று. அதுமட்டுமல்லாமல், அனைத்து நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினருக்கும் வழக்கமான சம்பளத்தை விட அதிகமாக சம்பளம் வழங்கப்படுவதையும், அனைவருக்கும் செட்களில் சிறந்த சிகிச்சை அளிக்கப்படுவதையும், உணவு மற்றும் தங்குவது நட்சத்திர வகையாக இருப்பதையும் சரவணன் உறுதிசெய்தார் என்றும் ஆதாரம் கூறுகிறது.

ஜேடி அண்ட் ஜெர்ரி இயக்கிய ‘தி லெஜண்ட்’ உலகம் முழுவதும் ஐந்து மொழிகளில் திரையரங்குகளில் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இசையமைத்துள்ளார், வேல்ராஜ் ஒளிப்பதிவு செய்ய, அன்ல் அரசு ஸ்டண்ட் நடனத்தை கவனிக்கிறார்.

லெஜண்ட் சரவணன் மற்றும் கீதிகா திவாரி முக்கிய ஜோடியாக ஊர்வசி ரவுடெல்லா, பிரபு, விஜயகுமார், சுமன், நாசர், லிவிங்ஸ்டோன், தம்பி ராமையா, தேவதர்ஷினி, ரோபோ சங்கர் மற்றும் மறைந்த விவேக் ஆகியோர் அவரது கடைசி படத்தில் நடித்துள்ளனர்.

சமீபத்திய கதைகள்