சிவகார்த்திகேயனுக்கு நோ சொன்ன ரஜினி !! பீதியில் நெல்சன் அண்ட் கோ

0
சிவகார்த்திகேயனுக்கு நோ சொன்ன ரஜினி !! பீதியில் நெல்சன் அண்ட் கோ

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் அடுத்ததாக நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் ‘ஜெயிலர்’ படத்தில் நடிக்கவுள்ளார், மேலும் படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்னும் தொடங்கவில்லை. படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் முடிவடைந்த நிலையில், அடுத்த வாரம் முஹுரத் பூஜையுடன் படம் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தற்போது, ​​’ராக்கி’ புகழ் வசந்த் ரவியும் ரஜினியின் ‘ஜெயிலர்’ படத்தில் இணைய உள்ளதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கவுள்ள நிலையில், முக்கிய வேடத்தில் வசந்த் ரவி ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

ஜெயிலர் திரைப்படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் ஒரு கௌரவ வேடத்தில் நடிக்க உள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது.இயக்குனர் நெல்சன் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந்த் நடிக்கும் படத்துக்கு டைட்டில் ”ஜெயிலர்” என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இது சம்மந்தமாக வெளியான போஸ்டர் இணையத்தில் கவனம் பெற்றது. அந்த போஸ்டரில் ரத்தம் வழிய கத்தி ஒன்று தொங்குகிறது. போஸ்டரில் ரஜினி, நெல்சன் மற்றும் அனிருத் பெயர் தவிர மற்றவர்கள் பெயர் இடம்பெறவில்லை. சமீபத்தில் கன்னட நடிகர் சிவராஜ்குமார் நடிப்பது கிட்டத்தட்ட உறுதியாகியுள்ளது. மேலும் ஐஸ்வர்யா ராய், பிரியங்கா மோகன் ஆகியோர் நடிப்பது உறுதியாகியுள்ளது.

இந்த படத்தில் ஒரு முக்கியமான வேடத்தில் சிவகார்த்திகேயன் ஒரு கௌரவ வேடத்தில் நடிக்க உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகின. ஆனால், இது சம்மந்தமாக நெல்சன் ரஜினிகாந்தை அணுகி அது சம்மந்தமாக அனுமதி கேட்டபோது, வேண்டாம் என்று ரஜினிகாந்த் மறுத்துவிட்டாராம். இதனால் இப்போது ஜெயிலர் படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் நடிக்க வாய்ப்பில்லை என சொல்லப்படுகிறது.

ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், சிவ ராஜ்குமார், ரம்யா கிருஷ்ணன், பிரியங்கா மோகன் மற்றும் ரெடின் கிங்ஸ்லி ஆகியோர் ‘ஜெயிலர்’ படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் படத்தின் நட்சத்திர நடிகர்களை உறுதிப்படுத்தும் பெரிய அறிவிப்பை தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிடுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அனிருத் ரவிச்சந்தர் இப்படத்திற்கு இசையமைக்கிறார், மேலும் அவர் ரஜினிகாந்துடன் தனது மூன்றாவது படத்திற்கு இசையமைப்பதன் மூலம் பிரமாண்டமாக அடிக்க உள்ளார்.

No posts to display