ஹன்சிகா மோத்வானி மற்றும் சிம்பு நடித்துள்ள ‘மஹா’ திரைப்படம் OTT யில் எப்போது தெரியுமா ?

0
ஹன்சிகா மோத்வானி மற்றும் சிம்பு நடித்துள்ள ‘மஹா’ திரைப்படம் OTT யில் எப்போது தெரியுமா ?

ஹன்சிகா மோத்வானியின் 50வது படமான ‘மஹா’ ஜூலை 22 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியானது. தமிழ் மர்மத் திரில்லர் திரைப்படம் அறிமுக இயக்குனர் யுஆர் ஜமீல் இயக்கியது மற்றும் திரைப்படம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. இப்படத்தில் ஹன்சிகா, ஸ்ரீகாந்த், சனம் ஷெட்டி, தம்பி ராமையா மற்றும் கருணாகரன் ஆகியோர் நடித்திருந்தனர். இப்படத்தில் நடிகர் சிம்பு நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோ ரோலில் நடித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.

படம் வெளியாகி இன்னும் 15 நாட்களில் டிஜிட்டல் பிரீமியர் காட்சியை வெளியிட உள்ளது. ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி இந்தப் படம் பிராந்திய OTT தளத்தில் வெளியிடப்படும் என்று கூறப்படுகிறது. படத்தின் புதிய டிரெய்லரைப் பகிர்ந்துகொண்டு, திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் டிஜிட்டல் பிரீமியரை அறிவித்தனர்.

மற்றொரு செய்தியில், திரைப்பட வெளியீட்டிற்குப் பிறகு சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில், நடிகை ஹன்சிகா தனது 50 வது படத்தைக் குறிக்கும் வகையில் ‘மஹா’ தனது வாழ்க்கையில் ஒரு முக்கியமான படம் என்று தெரிவித்தார். இந்த படத்தில் தான் அம்மாவாக நடித்ததாகவும், படம் தன்னை வித்தியாசமான பரிமாணத்தில் காட்டியதாகவும் அவர் கூறினார். படத்தில் கேமியோ ரோலில் நடித்ததன் மூலம் நடிகர் சிம்பு மிகவும் உதவியாகவும் ஆதரவாகவும் இருந்ததாக நடிகை கூறியதாக கூறப்படுகிறது.

No posts to display