தனுஷுடன் நான் மீண்டும் இணைவதை வெற்றிமாறன் உறுதிப்படுத்தினார்

0
தனுஷுடன் நான் மீண்டும் இணைவதை வெற்றிமாறன் உறுதிப்படுத்தினார்

பொல்லாதவன், ஆடுகளம், வடசென்னை, அசுரன் போன்ற படங்களில் தனுஷுடன் ஜோடி சேர்ந்த இயக்குனர் வெற்றி மாறன் மீண்டும் நடிகருடன் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளார். பல பிரபலங்கள் கலந்து கொண்ட தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவின் போது, ​​வெற்றி மாறனிடம் வட சென்னை 2 படத்தின் வேலைகள் உள்ளதா என்று கேள்வி எழுப்பப்பட்டது. இயக்குனர் தனது வரவிருக்கும் படங்களுக்குப் பிறகு தனுஷுடன் மீண்டும் ஒரு படத்தில் இணைவார் என்று கூறினார், இருப்பினும் இது அவர்களின் வெற்றி 2018 திரைப்படமான வட சென்னையின் தொடர்ச்சியா என்பதை அவர் உறுதிப்படுத்தவில்லை.

இந்த ஜோடியின் மூன்றாவது கூட்டணியைக் குறிக்கும் வட சென்னை, அமீர், ஆண்ட்ரியா ஜெர்மியா, ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், சமுத்திரக்கனி மற்றும் டேனியல் பாலாஜி ஆகியோரும் நடித்தனர். சுவாரஸ்யமாக, தயாரிப்பாளர்கள் அதன் தொடர்ச்சியை ஒரு வலைத் தொடராக மாற்றத் திட்டமிட்டுள்ளனர், மேலும் வெற்றியும் அமீரின் கதாபாத்திரத்தின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்ட ராஜன் வகையறா என்ற தலைப்பில் படத்திற்கான முன்னோடியை உருவாக்க விரும்பினார்.

இதற்கிடையில், தனுஷ் தயாரிப்பில் நானே வருவேன், வாத்தி, கேப்டன் மில்லர் போன்ற படங்கள் பல்வேறு கட்டங்களில் உள்ளன. மறுபுறம், வெற்றியின் வரவிருக்கும் திட்டங்களில் விடுதலை மற்றும் வாடிவாசல் ஆகியவை அடங்கும்.

No posts to display