சூரரை போற்று படத்தில் நீக்கப்பட்ட சண்டைக் காட்சி இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது

0
சூரரை போற்று படத்தில்  நீக்கப்பட்ட சண்டைக் காட்சி இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது

சுதா கொங்கரா இயக்கத்தில் சூர்யா நடிப்பில் வெளியான ‘சூரரைப் போற்று’ திரைப்படம் விமர்சன ரீதியாகவும், தேசிய அளவில் பல விருதுகளையும் பெற்றுள்ளது. 2020 ஆம் ஆண்டு டிஜிட்டல் OTT தளத்தில் வெளியான இப்படம் நாடு முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்களை கவரத் தவறவில்லை. இப்படம் பிளாக்பஸ்டர் ஆனது, இப்போது அக்ஷய் குமார் நடிப்பில் ‘உடன்’ என்ற பெயரில் இந்தியில் ரீமேக் செய்யப்படுகிறது.

இப்போது, ​​​​படத்திலிருந்து நீக்கப்பட்ட காட்சி ஆன்லைனில் வெளிவந்துள்ளது, மேலும் நடிகரின் ரசிகர்கள் ‘மாறன்’ வேடத்தில் அவர் மீண்டும் நடிக்க இருப்பதைக் கண்டு மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர். இந்த வீடியோ இணையத்தில் பரவலாக பரவி வருகிறது, மேலும் இந்த காட்சி படத்தின் ஹிந்தி பதிப்பில் சேர்க்கப்படும் என்று கூறப்படுகிறது.

‘சூரரைப் போற்று’வில் இருந்து நீக்கப்பட்ட காட்சியை இங்கே பாருங்கள்!

சில நாட்களுக்கு முன் தேசிய திரைப்பட விருதுகள் அறிவிக்கப்பட்டு ஐந்து விருதுகளை ‘சூரரைப் போற்று’ பெற்றது. இது சிறந்த இயக்குனர், சிறந்த திரைக்கதை, சிறந்த நடிகர், சிறந்த நடிகை மற்றும் சிறந்த இசையமைப்பாளர் ஆகிய விருதுகளை வென்றது.
சாமானியர் பறக்க எளிய செலவில் விமான வணிகத்தைத் தொடங்கிய ஜி.ஆர்.கோபிநாத்தின் வாழ்க்கை வரலாற்றைக் கொண்ட படம். இந்தத் துறையில் முதலீடுகள் மற்றும் போட்டியால் அவர் எதிர்கொண்ட கஷ்டங்களை மையமாக வைத்து படம் எடுக்கப்பட்டது. இப்படத்தில் சூர்யா, அபர்ணா பாலமுரளி, ஊர்வசி, கருணாஸ், கிருஷ்ணகுமார் பாலசுப்ரமணியம், விவேக் பிரசன்னா, காளி வெங்கட் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு இசையமைத்தவர் ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார்.

No posts to display