என் வாழ்நாளில் இதை செய்யாமல் என் உயிர் போகாது.. நடிகர் அஜித் எடுத்த முடிவு !!

0
என் வாழ்நாளில் இதை செய்யாமல் என் உயிர் போகாது.. நடிகர் அஜித் எடுத்த முடிவு !!

சமீபத்தில் திருச்சியில் நடந்த மாநில அளவிலான துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் அஜித் பங்கேற்றார். நடிகர் அஜித்குமார் திருச்சி ரைபிள் கிளப்புக்கு சென்ற வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் சில நாட்களுக்கு முன்பு வைரலாக பரவியது. தற்போது, ​​47வது தமிழ்நாடு மாநில துப்பாக்கி சுடுதல் சாம்பியன்ஷிப்பில் அஜித் ஆறு பதக்கங்களை வென்றுள்ளார் என்பது லேட்டஸ்ட் அப்டேட்.

அங்கு நடந்த போட்டியில் அஜித்குமார் வெற்றி பெற்று பதக்கங்களை வென்றார். 47வது தமிழ்நாடு மாநில துப்பாக்கி சுடுதல் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் அஜித் வென்ற பதக்கங்களின் பட்டியலை நிகழ்ச்சி ஏற்பாட்டாளர்கள் அறிவித்துள்ளனர். திறமையான நடிகர், மாநில அளவிலான துப்பாக்கி சுடும் போட்டியில் நான்கு தங்கம் மற்றும் இரண்டு வெண்கலப் பதக்கங்களை வென்றுள்ளார், மேலும் அவர் பல திறமைகளை செய்யும் திறன் கொண்டவர் என்பதை மீண்டும் நிரூபித்துள்ளார்.

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி ஹீரோவாக வலம் வரும் நடிகர் அஜித் தற்போது எச். வினோத் இயக்கத்தில் ஏகே 61 படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படத்தின் ஆண்டு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இப்படத்தையடுத்து விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பார் என அதிகாரப்பூர்வ தகவல் வெளியாகியுள்ளது. லைக்கா நிறுவனம் இப்படத்தை தயாரிக்கிறது.

நடிகர் அஜித் சமீபத்தில் திருச்சியில் நடைபெற்ற துப்பாக்கி சூடு போட்டியில் கலந்துகொண்டு நான்கு தங்கம் மற்றும் இரண்டு வெங்கல பதக்கத்தை வென்றுள்ளார்.

இந்த சமயத்தில் நடிகர் அஜித் சில ஆண்டுகளுக்கு முன் பிரபல வார இதழுக்கு கொடுத்த பேட்டி ஒன்று வைரலாகி வருகிறது. அந்த பேட்டியில் ‘தமிழ்நாட்டிற்கு பெருமை சேர்க்காமல் தனது உயிர் போகாது’ என்று கூறியுள்ளார் அஜித்.

அதே போல் தற்போது, சிறந்த படங்கள் மட்டுமின்றி துப்பாக்கி சூடு மூலமாகவும் தமிழ் நாட்டிற்கு பெரும் சேர்த்து வருகிறார் அஜித். இதை தற்போது ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகிறார்கள்.

இந்த துப்பாக்கி சூடு போட்டியின் அடுத்தகட்டமாக தமிழ்நாட்டின் சார்பில் தென்னிந்திய அளவில் நடக்கவிருக்கும் துப்பாக்கி சூடு போட்டியில் கலந்துகொள்ள இருக்கிறார் அஜித் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

எச்.வினோத் இயக்கியுள்ள ‘அஜித் 61’ படத்திற்கான படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க அஜீத் தயாராகி வருகிறார், மேலும் இதன் இறுதிக்கட்ட அட்டவணை விரைவில் புனேயில் நடைபெற உள்ளது. படத்தின் முக்கிய பகுதிகள் படமாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளதால், அஜித் மற்றும் படத்தின் மற்ற முக்கிய நட்சத்திரங்கள் அட்டவணையில் இணைகிறார்கள்.

No posts to display