தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தின் நான்காவது சிங்கிள் இதோ !!

0
தனுஷின் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தின் நான்காவது சிங்கிள் இதோ !!

தனுஷ் நடிப்பில் உருவாகி வரும் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தின் நான்காவது தனிப்பாடலான தேன்மொழி சனிக்கிழமை சமூக வலைதளங்களில் வெளியிடப்பட்டது.

அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்த இந்தப் பாடலை, சந்தோஷ் நாராயணன் பாடியுள்ளார்.

முன்னதாக, சனிக்கிழமை மாலை நடைபெறவிருக்கும் படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவின் ஒரு காட்சியை தயாரிப்பாளர்கள் பகிர்ந்து கொண்டனர்

திருச்சிற்றம்பலம் இயக்கிய மித்ரன் ஜவஹர், கடைசியாக தனுஷுடன் உத்தமபுத்திரன் (2010) படத்தில் இணைந்து நடித்தார். ராஷி கண்ணா, நித்யா மேனன், பிரியா பவானி ஷங்கர், பாரதிராஜா, பிரகாஷ் ராஜ் உள்ளிட்ட நடிகர்களும் இப்படத்தில் நடித்துள்ளனர்.

இந்த படம் தனுஷ் மற்றும் அனிருத் இடையே கொண்டாடப்பட்ட ஒத்துழைப்பை மீண்டும் குறிக்கிறது, ரசிகர்களால் அன்புடன் டிஎன்ஏ என்று அழைக்கப்பட்டது. சன் பிக்சர்ஸ் சார்பில் கலாநதி மாறன் தயாரிக்கும் திருச்சிற்றம்பலம் படத்தை ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் விநியோகம் செய்கிறது. தனுஷ் நடித்த படம் 18 ஆகஸ்ட் 2022 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது.

No posts to display