Sunday, April 2, 2023

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 31.07.2022 !!

தொடர்புடைய கதைகள்

வேளாங்கண்ணியில் பேருந்து கவிழ்ந்து விபத்துக்குள்ளானதில் கேரளத்தைச் சேர்ந்த 3 பேர் பலி !

தமிழகத்தின் வேளாங்கண்ணியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த சாலை விபத்தில் கேரளாவைச் சேர்ந்த 3...

தமிழக அரசு மருத்துவமனைகளில் முகக்கவசம் அணிவது கட்டாயம்

மாநிலத்தில் நாளுக்கு நாள் கோவிட் பாதிப்பு அதிகரித்து வரும் நிலையில், நாளை...

ஆப்பிரிக்க பன்றிக்காய்ச்சல் நாமக்கல்லில் பண்ணையில் 18 பன்றிகள் வெட்டப்பட்டன

ஆப்பிரிக்க பன்றிக்காய்ச்சல் (ஏஎஸ்எஃப்) பரவியதைத் தொடர்ந்து, நாமக்கல் ராசிபுரத்தில் உள்ள தனியார்...

மணிமங்கலத்தில் பெண் படுகொலை; கணவர், மாமியார் நடைபெற்றது

மனைவியை அடித்துக் கொன்றுவிட்டு, தற்கொலை செய்து கொண்டதாக நாடகம் நடத்திய வாலிபர்...

தமிழகத்தில் ஹிஜாபை கழற்றுமாறு பெண்ணை வற்புறுத்திய ஏழு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்

தமிழகத்தின் வேலூர் கோட்டை வளாகத்தில் பெண் ஒருவரின் ஹிஜாப்பை கழற்றுமாறு வற்புறுத்தியதாக...

மேஷம்: இன்று, நீங்கள் சொந்தமாக சிறிது நேரம் செலவிட வேண்டும். எந்தவொரு தனிநபரின் ஆன்மாவையும் வடிகட்டுவது மட்டுமல்லாமல், நம் வாழ்வில் மிக முக்கியமான உறவுகளில் அழிவை ஏற்படுத்தக்கூடிய ஒரு சாதாரண வழக்கத்தில் விழுவது எளிது. இது நடக்கிறது என்று நீங்கள் நம்புவதற்கு ஏதேனும் காரணம் இருந்தால் உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்கவும். ஒரு புதிய வழியில் விஷயங்களைச் செய்ய முயற்சிக்கவும், இதன் மூலம் மாற்றத்தை நீங்கள் அனுபவிக்க முடியும்.

ரிஷபம்: உங்களைப் பற்றியும் உங்கள் உறவைப் பற்றியும் ஒரு முன்னேற்றம் வர வாய்ப்பு உள்ளது. ஒடுக்கப்பட்ட எதையும் பற்றி பேசுவதற்கு இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், நீங்கள் இருவரும் அதைக் கையாளும் திறன் கொண்டவர்கள் என்று நீங்கள் உணர்ந்தால் ஒருவருக்கொருவர் உங்கள் பாதிப்புகளை வெளிப்படுத்துங்கள். நீங்கள் இதை உண்மையான நேர்மை மற்றும் அன்பின் உணர்வோடு செய்தால், நீங்கள் எதிர்பார்க்காத வகையில் உங்கள் கூட்டாண்மை செழிக்கும்.

மிதுனம்: ஒரு குறிப்பிட்ட கனவை நனவாக்க இன்று சிறந்த நேரம். நீங்கள் காதலில் ஆர்வம் கொண்டவர் உங்களைப் பற்றி எப்படி உணர்கிறார்களோ, அதே போல் உங்களைப் பற்றியும் உணர்கிறார் என்பதற்கான சமிக்ஞையை நீங்கள் கவனித்துக் கொண்டிருந்தால், அது இப்படித்தான் இருக்கும். ஆழ்ந்த மற்றும் திருப்திகரமான தொடர்பைப் பற்றிய உங்கள் கனவுகள் நனவாகும் என்பதை நீங்கள் அறிந்துகொள்ளும் விளிம்பில் இருக்கலாம்.

கடகம்: இப்போது உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் உற்சாகத்தை அதிகரிக்கவும். இன்று உங்கள் காதலரை ஒரு நல்ல விஷயத்தைக் கொண்டு ஆச்சரியப்படுத்துவதை உங்கள் இலக்காகக் கொண்டால் நீங்கள் உண்மையில் தவறாகப் போக முடியாது. உங்கள் தனிப்பட்ட அல்லது குடும்பப் பிரச்சினைகளை நீங்கள் எந்த வகையிலும் விவாதிக்காத சரியான சூழ்நிலைக்கு கூடுதலாக, நீங்கள் ஒரு நாடகம், சுவையான உணவை தயார் செய்யலாம் அல்லது ஒருவருடன் ஒருவர் இருப்பதில் மகிழ்ச்சி அடையலாம்.

சிம்மம்: ஏற்கனவே உள்ள அற்புதமான காதல் உறவை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்லும் வாய்ப்பு உங்களுக்கு உள்ளது. காற்றில் ஒரு குறிப்பிட்ட வகையான மயக்கம் உள்ளது, இது உங்கள் காதல் கூட்டாண்மையை சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி பலப்படுத்தும். ஒருவருக்கொருவர் மனப்பூர்வமான விருப்பங்களைக் கேட்டு, அதன்படி செயல்பட இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் ஒரு தனித்துவமான இடத்திற்கு செல்ல வேண்டும் என்றால், அதையே திட்டமிடுங்கள். அது மதிப்புக்குரியதாக இருக்கும்.

கன்னி: துணையைத் தேர்ந்தெடுப்பது மிகவும் கவனமாகச் செய்ய வேண்டிய ஒன்று. ஈர்ப்பின் உற்சாகம் அதற்கு நீங்கள் அடிபணிந்தால் உங்கள் நீண்டகால நல்வாழ்வை ஆபத்தில் ஆழ்த்தலாம். உங்கள் துணையை நன்கு தெரிந்துகொள்வது, நீங்கள் சரியான தேர்வு செய்துள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்த உதவும். இது உங்கள் உறவை மேலும் மேம்படுத்தும். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒன்றாக மகிழ்ச்சிகரமான செயல்களில் ஈடுபடுவதன் மூலம் மிகவும் பயனடைவீர்கள்.

துலாம்: இன்று உங்கள் வாழ்க்கை ஒரு புதிய காதல் ஆர்வத்தால் நிரப்பப்படலாம். முதலில் நீங்கள் பயப்படுவீர்கள் என்பது புரிகிறது. ஒருவரையொருவர் பற்றி மேலும் அறிந்து கொண்ட பிறகு, உங்கள் ஆரம்ப எதிர்ப்பு வெளிப்படைத்தன்மைக்கு வழிவகுக்கும். இதன் விளைவாக, இந்த கூட்டாண்மை எவ்வளவு பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்பதை நீங்கள் கவனிக்க முடியும். இறுதியாக, நீங்கள் சிக்கிக்கொண்டால், ஆலோசனைக்காக நெருங்கிய நண்பரிடம் திரும்பலாம். உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், பின்னர் அழைப்பை எடுங்கள்.

விருச்சிகம்: உங்கள் உறவு நன்றாக இருப்பதாகத் தோன்றுகிறது. நிறைய பாசம், மகிழ்ச்சி மற்றும் நல்ல நேரங்கள் உள்ளன. எனவே, இந்த தருணத்தை அனுபவிக்கவும், உங்கள் கூட்டாண்மை உங்களுக்குத் தரும் மகிழ்ச்சிக்கு நன்றியுடன் இருங்கள். இந்த சிறப்பு நேரங்களை அனுபவிக்க நேரம் ஒதுக்குங்கள். உங்கள் துணையை நீங்கள் எவ்வளவு மதிக்கிறீர்கள் என்பதை வெளிப்படுத்தினால் உங்கள் இணைப்பு அதிக அளவில் பலப்படும். ஆரோக்கியமான உறவில் தொடர்பு அவசியம்.

தனுசு: இன்று உங்கள் சிறந்த பதிப்பை நீங்கள் முன்வைக்க வேண்டும். காதல் துறையில் நிறைவேறும் வாய்ப்புகள் அதிகம். வசீகரமான மற்றும் பாசமுள்ள ஒரு நபரை நீங்கள் சந்திப்பதற்கான நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது. உங்களுக்கும் இந்த நபருக்கும் இடையே வேதியியல் தீப்பொறி இருப்பதால், இந்த தொடர்பு உற்சாகமாக இருக்கும், மேலும் அது காதலுக்கு வழிவகுக்கும் வாய்ப்பும் உள்ளது.

மகரம்: ஏற்கனவே உள்ள உறவில் இருந்து அதிக பலனைப் பெற, உங்கள் ஆன்மீகத்தை ஆராய வேண்டும். ஆன்மீகத்தின் சில கூறுகளை உள்ளடக்கிய ஒரு விதிமுறை உங்கள் உறவுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். தம்பதிகளின் யோகா அல்லது கைகளைப் பிடித்துக் கொண்டு தியானம் செய்வது உதவியாக இருக்கும். நிகழ்காலம் மற்றும் கடந்த காலத்தைப் பற்றி சுயபரிசோதனை செய்ய இந்த தருணங்களைப் பயன்படுத்தவும், மேலும் ஏதேனும் அச்சங்கள் அல்லது எதிர்மறைகளை முழுவதுமாக விடுங்கள்.

கும்பம்: சில சமயங்களில் எதையாவது விட்டுவிட்டு குறிப்பிட்ட நபருடன் சிறிது நேரம் உறங்க வேண்டியிருக்கும். உறவுச் சிக்கல்கள் கடினமானவை, ஆனால் நீங்கள் விரும்புவது மரியாதை மட்டுமே, இது நீங்கள் தகுதியானது மட்டுமல்ல, விரும்புவதும் ஆகும். ஒரு குறுகிய காலத்திற்கு விட்டுவிடுவதற்கான சாத்தியம் பற்றி திறந்த மனதுடன் இருங்கள். மீண்டும் ஒருமுறை தொடர்புகொள்வது தர்க்கரீதியான ஒரு புள்ளியை அடைந்த பிறகு, நம்பிக்கையை மீண்டும் நிறுவ முடியும்.

மீனம்: ஒரு காதல் அனுபவத்திற்காக உங்கள் அட்டவணையில் நேரத்தை ஒதுக்குங்கள். ஒருவருடன் நெருங்கிய உறவை வளர்த்துக் கொள்ள வேண்டும் என்ற எண்ணம் உங்களுக்கு இருக்கும் போது இந்த விஷயங்கள் இடம் பெறாது. இன்று, உங்களுடன் இருக்கும் உறவின் இயக்கவியல் மற்றும் உங்களுக்கு இடையே விஷயங்கள் எப்படி இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி கொஞ்சம் சிந்தியுங்கள். நீங்கள் ஒன்றாகச் செலவிடும் நேரங்கள் விலைமதிப்பற்றவை; அவர்களைப் பிடித்துக் கொள்ளுங்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்